ใครใส่ปั้มเบรค r32gtr บ้างครับแนะนำหน่อย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Somsak Sornsueb, 12 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    ใครใส่ปั้มเบรค r32gtr บ้างครับแนะนำหน่อย ผมใส่แล้วเวลาเหยียบเบรคมันเบาเท้ามากเหมือนเบรคจม แต่เหยียบไปแค่ครึงเดียวก็อยู่ แต่ตอนใส่ r33gts มันจะตึงๆเท้าเวลาเหยียบอ่ะครับ ก็เลยสงสัยว่ามันปกติหรือเปล่าครับ

2. น้องแบงค์คัพ

3. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ผมว่ามันเหมือนกันนะครับ เท่าที่ใช้มา

4. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    อันนี้ไม่เคย แต่ลองตั้งระยะเบรคใหม่หรือยัง ลองดูครับ

5. ไล่ลมไม่หมดมั้ง...^^

6. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ลองไล่ลมใหม่ดูครับ

7. Somsak Sornsueb

0
    0
    0
    ครับ เดี่ยวจะลองไล่ลมดูอีกที

8. ของผมแน่น ครับ แนะนำไล่ลมเบรค ใหม่ ถ้าเป็นไปเปลี่ยนสายอ่อนน้ำมันเบรค ด้วย ยิ่งดี เจียจาน เบรค เปลี่ยนผ้าเบรคใหม่ หายจมแน่นอน ครับ

9. Somsak Sornsueb

0
    0
    0
    เมื่อวานลองให้ช่างไล่ลมอีกรอบแล้วครับ มีตึงๆเท้าแล้วครับ ตอนทำผมล้างหน้าจานใหม่ผ้าเบรคใช้ของเดิมติดปั้มมา ขอบคุณครับทุกคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้