มีร้านหรือช่างแนะนำบ้างเปล่าครับ สำหรับติดฟิล์ม ผมขับ B11 ครับ ราคาไม่แพง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Rewat Sithkankiat, 14 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีร้านหรือช่างแนะนำบ้างเปล่าครับ สำหรับติดฟิล์ม ผมขับ B11 ครับ ราคาไม่แพง ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมอยู่หนองแขม ไม่ก็ทำงาน เมืองทองครับ

1. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    มาฝั่งพระรามสองมั้ยครับ รอบคัน High Cool 3000

2. ใช่นั้นคือถูกสุดแล้ว

3. แต่ผมติดเองเลยถูกกว่า

4. ขอบคุณครับ แต่ผมเจอตอนหลังจากได้ถามไปครับและต้องรีบไปทำแล้วเลยเพิ่งได้มาอ่านครับ สรุป ผมเสียไป 2700 ครับ hi cool และอย่างจะสอบถามคุณ เทพบุตร ซาตาน ครับ ตอนติดฟิล์มเค้าใช้แค่น้ำเปล่าใช่เปล่าครับที่ฉีดๆ ไว้โอกาศหน้า อยากติดเองบ้าง เพราะไปทำวันนี้มาได้ทราบว่าค่าฟิล์มมันถูกขนาดไม่น่าเชื่อ ที่เราๆ เสียไปเป็นค่าช่างเกินครึ่งที่เราจ่ายไปเลยยยยยย http://syndyb11.blogspot.com/2015/03/syndy.html

5. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    แหมท่าน เค้าก็ตอ้งมีการประกันงาน....แล้วค่าวิชาอีกครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้