>ใครพอรู้ที่เบิกล้อใหม่ pro 1 บ้างขอบ 15 นะ>

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย >>> ฮะ ไก่ ฮับ <<<, 21 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีอยากเบิกล้อใหม่ ขอบ 15 4/100 เคยเห็นในเวบแล้ว ไม่รู้หายไปไหนหาไม่เจอ
    ใครรู้บางช่วยบอกทีคับ ขอบคุนล่วงหน้าเลยนะ
    :D:D:D

1. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ถ้าเป็นของบ้านเรา ไปตามร้านขายล้อก็ได้ครับ ถ้าต้องการของยุ่นแท้ ลองดู smb อะน่าจะสั่งให้ได้

2. ขอบคุนนะคับบบบบบบ

3. ooproject

ooproject New Member Member

31
    2
    0
    pro 1 มันน่าจะคือรุ่น RP 01 นะคับ ผมว่าเรามาแก้ไขชืี่อรุ่นกันหน่อยนะคับเดี่ยวจะส้บสนนะคับ ส่วนตัวคิดว่าคนที่เรียกว่า pro 1 คงตัดคำมาจาก RP 01 มาเป็น PO 1 เอาตัว Rออกไปเลยเป็นคำว่า โปรวัน

4. มีที่ไหนอีกคับบบบบบบบบบบบบบบ

5. NeawVtec

NeawVtec New Member Member

73
    3
    0
  6. OOF-R110

OOF-R110 New Member Member

261
    4
    0
    จะเปลี่ยนล้อแล้วล้อเก่าล่ะไก่ ล้อเก่าสวยนะ อิอิ

7. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    ไม่ทราบว่าจะมีของใหม่ขายอยู่ป่าวนะฮะ

ผมเคยหาตัว Pro 2 เหมือนกัน 4 เดือนเต็มๆ อ่ะครับ กว่าจะได้มาใส่อ่ะคับ

ไงก็ขอให้หาเจอไวๆ นะคับ เอาใจช่วยคับ

8. joke-jz

joke-jz New Member VIP

67
    3
    0
    ของใหม่หายากมากคับ ได้ยินมาว่า เลิกผลิตไปแล้วไม่ใช่หรอคับ ขนาดพี่ๆบางคนที่ทำงานที่ Enkai ยังต้องออกมาหาตามเวปเลย
    พีเขาเคยมา ซื้อ rp01 กับ rp02 ผมไป อย่างละชุดและอะคับ เหนพี่เขาบอกนะคับ รู้ก็รู้อะคั้บว่าที่ขายๆกันมันแพง แต่ทำไงได้
    ต้องทำใจ เพราะมันเลิกผลิตไปและ ทำใจคับ แต่ก็ดูสภาพดีๆด้วยคับ ล้อเก่าหลายปีหาสภาพดีอยากเหมือนกัน ต้องทำไจ

9. ขอบคุนมากๆๆนะคับ ตอนนี้ยังหาไม่ได้เลย

10. มีที่อื่นอีกไหมคับบบบบบบบบ

11. G_Snow

G_Snow New Member Member

1
    0
    0
    ลองดูตามเว็บประมูลญี่ปุ่น
    เห็นมีอยู่เยอะเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้