เมื่อก่อนผมไม่รู้จักเลยน้องอรเนี้ยแต่พอได้รู้จักและขับน้องอรแล้วมันเท่จริงๆ....รักมากคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย อ๊อฟแอร์รถยนต์ ประดับยนต์, 5 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อก่อนผมไม่รู้จักเลยน้องอรเนี้ยแต่พอได้รู้จักและขับน้องอรแล้วมันเท่จริงๆ....รักมากคับ

1. สาวกคนใหม่

2. ของอุ้มสิไม่รู้จัก ไม่เลยรู้ว่ามันมี อยู่ดีๆแม่ก็มัดมือชกซะงั้น ตอนแรกที่แม่ซื้อให้ยังคิดในใจเลยว่าจะเอามาทำไม แต่พอขับแล้วสนุกดี ตอนนี้เลยไม่อยากเปลี่ยนไปขับคันอื่นแล้ว

3. ดีจริงๆคับ

4. Donlalak.chaturongkakul ถ้าโดนแม่มัดมือชอบอีกรอบสอง ทีนี้จะบอกว่าขับแล้วนุกดี ติดใจ ไม่อยากเปลี่ยนอีกแล้ว ป่าวครับนี่ สงสัยจริง

ตอนนี้ได้ของของแปลกใหม่มันก็ต้องดีแหล่ะ เพราะเสียเงินไปแล้วนี่ เพราะถ้าขืนบอกไม่ดีคงซ้ำใจแย่ แต่ระวังเจอของดีกว่าแล้วจะเปลี่ยนใจน่ะครับ ค้นให้เจอน่ะครับว่ามันดีอย่างไร อะไรดี ถ้าคุรใช้นานไปหลายปีล่ะยังชอบนี่ชัวเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้