มีใครเคยวางเครื่องตัวนี้nissan x trail gt...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tos Vanzking, 15 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tos Vanzking

Tos Vanzking Guest

0
    0
    0
    มีใครเคยวางเครื่องตัวนี้nissan x trail gt sr20vetในb14บ้างไหมคับอยากรู้วางได้ไหมและมีปัญหาอะไรบ้างและต้องใช้งบเท่าไหล่ถึงจะจบคับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เคยเห็นแต่ในเว็บครับ ตัวตนจิงๆ ยังไม่เคยครัช..... SR20VET

3. ได้ข่าวว่าตัวเป็นแสน

4. Tos Vanzking

0
    0
    0
    เห็นเดิมๆม้าเยอะดีอยากได้เดิมๆแต่ท่าค่าตัวเป็นแสนผมนี้คงได้แค่มองอะคับ

5. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ตัวนี้น่าจะ280ม้า น่ะถ้าจำไม่ผิด..สุดเลย

6. Snorff Neo

Snorff Neo Guest

0
    0
    0
    เฉพาะค่าเครื่องก็แสนกลางๆและคับ วางจบมี2แสน

7. Tos Vanzking

0
    0
    0
    มีใครเคยวางไหมคับ

8. เห็นแต่ ve+t เองอ่ะคับ

9. 2 แสนชื้อรถใหม่ดีกว่าไหมครับ แพง มาก

10. สุดจิงๆ ตัวนี้ เครื่องพร้อมวางซื้อบี14ได้2คันเลย

11. เคยมีคนวางใน B14 มาแล้วครับ SR20VET 280ม้า ปัจจุบันพังไปเรียบร้อยแล้วครับ Turbo ถอดขาย ก็พังไปแล้วเช่นกัน+++

12. ตอนนี้มีคนวางเครื่อง SR20VET ใน Bodyและไม่ใช่ nissan ครับ

13. ที่ USA ราคาเครื่อง พอๆกับSR20VVL 20V ครับ ไม่ถึงแสน บ้านเราหาก็ยากราคาก็แรงครับ

14. Met Nissan

0
    0
    0
    Kochakorn Tocheep ตัวจิงมาแล้ว เพราะแบบนี้ป่าวคับ ถึงเอา20vvlมาเซ็ตโบ เพราะอ่ะไหล่เยอะและเครื่องราคาไม่แพงป่าวพี่โก้

15. ครับน้อง M Met Nissan ใช้งบน้อยกว่าครับ แต่ก็ขึ้นอยู่ว่า VVL+Turbo ไส้ในเยอะไหม หากเยอะก็บานกว่าครับ

16. ขาวๆวิ่ง 60000Km

17. Met Nissan

0
    0
    0
    วางทีก็แทบบินกันเลย...แต่ราคาสูสีกับ20vเลย ยุ่ที่คนชอบna หรือโบ

ตัวนี้เครื่องอยู่ CANADA ลงขายอยู่ 2,599$US ประมาณ 85,622บาท ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้