เปลี่ยนท้ายใหม่ข้างซ้ายแตกตามสภาพตราช้างเอาอยู่

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Weerachai Yindeemak, 6 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนท้ายใหม่ข้างซ้ายแตกตามสภาพตราช้างเอาอยู่

1. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    ยังสวยดีครับ

2. มีมือสองข้างซ้ายไหมครับ

3. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    ไม่มีตรับ

4. แบบเดิมข้างซ้ายตามรูปละครับแตกร้าวตามที่เห็น

5. สวยแต่เครื่องในซึมต้องเติมบ่อย

6. ผมยังไม่ออกจากร้านซ่อมเลยครับแรคพัง

7. แรคซึมเหมือนกันช่างแถวนี้บอกไม่ต้องซ่อมให้เปลี่ยน ว่างั้น ผมว่าซ่อมได้น้า เลยไม่เถียงแต่หามือสองคงยาก

8. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    @ลพน ทองภักดี มีข้างซ้ายของเดิมติดรถ สภาพดีไม่แตกครับ...

ขอเบอร์โทรด้วยครับราคาเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้