สอบถามหน่อยคับ...ไฟตัดหมอกผมขาด พอเปลื่ยนหลอดใหม่เท่านั้นล่ะ เจ้ารีเรล์...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Look Tao, 2 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยคับ...ไฟตัดหมอกผมขาด พอเปลื่ยนหลอดใหม่เท่านั้นล่ะ เจ้ารีเรล์ ตัวนี้ก้อดังเหมือนช็อตเสียงยาว....และไฟตัดหมอดข้าง 1 ติด อีกข้าง ไม่ติด ใครเคยเจอปัญหานี้บ้างคับ ขอบคุณคับ

2. เคยแต่ดีเลย์ไหม้ครับ

3. Look Tao

0
    0
    0
    ผมงง มากเลยคับต้อนนี้ เดี่ยวจะถ่าย คลิปมาให้ชมนะคับ

4. ผมเคยเจอครับเมื่อหัวค่ำของวันนี้เองรถของน้องแถวบ้านผมก้องง..????

5. Look Tao

0
    0
    0
    Chainarong Suanprarom.... แฮะๆ... ^^

6. ลองตรวจดูก่อนว่ามีสายไฟเส้นไหนขาดรึป่าว หรือบางจุดมันอาจช๊อต แล้วจากดีเลย์เข้าไฟมีฟิวส์มั้ย

7. Look Tao

0
    0
    0
    หายแล้วคับ สายไฟที่ขั๋วขาดในคับ.... ^^

8. Look Tao

0
    0
    0
    ฟิวส์น่าจะไม่มีนะคับ..ไม่แน่ใจ คับ ยังไงก้อขอบคุณมากนะคับ

ยังไงก็หาฟิวส์พ่วงเข้าไว้สักตัวนึงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้