ขอความรู้หน่อยครับ แร็ค กับ เพลาขับ มันเป็นตัวเดียวกันหรือเปล่า อยากรู้...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย แป๊ะ เมคอัพ, 20 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความรู้หน่อยครับ แร็ค กับ เพลาขับ มันเป็นตัวเดียวกันหรือเปล่า อยากรู้ ผมเห็นเจ้านี้ขายถูกเลยงงๆ

1. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    คนละตัวนิ๊

2. ขอบคุณครับ

3. Mot BlAck

0
    0
    0
    แค๊ค เลี้ยว เพลา ขับ ครับม

4. ผมเจอเจ้านึง ขายราคาแลกเปลี่ยน อยู่ที่ 5500 แพงไหม๊ครับ ราคาแร็ค ไม่รวมเปลี่ยน

5. Mot BlAck

0
    0
    0
    ผมไม่ทราบราคาอ่าครับป๋ม

6. ผมว่าไม่แพงนะซื้อมาใช้ได้เลยไม่ต้องลุ้น มือสองเชียงกงแพงกว่าเลย(เพราะผมก็ใส่อยู่)

7. ProBeer Werawat

ProBeer Werawat Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงคับ ผมซื้อเชียงกง7500

8. แต่มันเป็นแร็ีคบิ้วนะครับ

แต่เขาซ่อมมาโอเคดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้