ไฟเลี้ยวในกันชน ขาว-เหลือง 3 อันที่อู่เกณฑ์นะ ไปเอาซะนะ ใช่ของ Vertex Sahawongwattana...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 14 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟเลี้ยวในกันชน ขาว-เหลือง 3 อันที่อู่เกณฑ์นะ ไปเอาซะนะ ใช่ของ Vertex Sahawongwattana หรือเปล่าที่ขอน้าแมคไว้อ่ะครับ

1. ใช่ครับ ฮ่าๆๆๆๆ ขอบคุณครับ

2. ช้าอดนะ จับเวลา

3. เดี๋ยวไปๆ วันเสาร์ครับ

4. ขอบคุณมากครับน้าแม๊ก......

5. สภาพเปนไงบ้างงง

6. มีอันนุงติดกาวตราช้างไว้นะแตกตรงรอยต่อพอดี เรียกว่ากาวโรงงานมันหลุด จะถุกกว่า

7. ตอนหลังไปถามร้านถนนจันทร์ที่บอก หนะมีแต่ขายห้าร้อยต่อคู่ แสดงว่ามันที่ขายน้าอันละแปดสิบหนะ ลูกสาวขายราคาผิดให้พี่มาอันนี้แหละครับ

8. รีบออกมาจากร้านเรย กัวให้จ่ายเพิ่มที่ซื้อไป ห้าๆๆๆ

เมกาชอบใส่ไฟรุ่นนี้กับป้อปอัพ มีแร้คหลังคาน่อย สวยสปอร์ต ยุคนั้นเบย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้