ไฟหรี่แอบซิ่ง พอได้ไม๊พี่ๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คุณชายวี ชื่อนี้มีแต่ของอร่อย, 30 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟหรี่แอบซิ่ง พอได้ไม๊พี่ๆ

1. ไม่ได้ ถอดมาให้ผม

2. โห่...อะๆมาเอา เหน็บมา3ขวดน๊ะพี่กิต

3. พึ่งโดนวันนี้ ที่ สกลนคร โดนไป 200

4. 555 ถ้าแถวนี้ผมเคลียให้เลยพี่จำรัส

5. Ting Moo

Ting Moo Guest

0
    0
    0
    มันแสบตาคนขับตามครับ ไฟสีแดงใส่มามีเหตุผลครับ เพราะม่านตาคนเราจะไม่ขยายเมื่อเจอแสงสีแดง สีอื่นเวลาเจอเราจะหรี่ตา ผมว่ามันไม่เหมาะครับ สวยมั้ยสวยดี แต่ใม่ใช่ท้ายรถครับ ขออภัยหากไม่ถูกใจครับ

6. ใช่ครับ อย่าว่างู้นงี้เลย มันทำให้สับสนด้วยเวลากลางคืนขับรถยาวๆ

7. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    น้ำเงินได้ แต่แสงห้ามแรงครับ เพราะแสงสีน้ำเงินมันกินตา หาตัว. อา. มาโหลดกระแสก็ได้ครับ. จะได้ไม่สว่างแยงตา้

8. ของผมมันคือไฟถอยหลังครับไฟหรี่แท้ๆของผมเป็นสีแดงไฟสีม่วงคือไฟถอยหลังครับ ผมคงถอยหลังขับตลอดเวลาไม่ได้

แอบซิ่งด้วยครับ หรี่ตาแตก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้