ผู้ใดมีซีลชุดนี้บ้างครับ หรือร้านไหนมีขายบ้าง เป็นซีลอยู่ในชุดรังคลัชเกียร์ออโต้ครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Theera Nong, 16 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ผู้ใดมีซีลชุดนี้บ้างครับ หรือร้านไหนมีขายบ้าง เป็นซีลอยู่ในชุดรังคลัชเกียร์ออโต้ครับ หาเทียบทั้งโคราชแล้วไม่ได้

2. ขนาดวงและเส้นละครับถึงจะเทียบได้

3. เห็นมีขาย มาเปนชุดซ่อมคลัช neon 4500 ที่ร้านซ่อมเกียร์ honda ข้าง 3k batt ซ.อุดมสุข

4. Theera Nong

0
    0
    0
    เส้นผ่าศูนกลาง ญ.106 มิล. ล.60.38มิล หนา ญ.4.6 มิิล , ล. 4.1 มิล , สูง 2.6 มิล ทั้งคู่ ครับ ขอบคุณครับ ^^

5. มีแผ่นคลัทช์ ใส้กรอง ประเก็นชุดใหญ่ ไหนๆถอดมาแล้วก็เปลี่ยนช่ะให้หมด ซ่อมรถกันไงนิ..ช่างโคราช..

6. Theera Nong

0
    0
    0
    คุณ Wiriyah Krataijan มีเบอร์มั้ยครับ

7. อู่นี้ผมเอารถไป over ฮอล์ gear เมื่อ 4 ปีที่แล้ว ทิ้งเบอร์ไปแล้ว ไม่มีเบอร์

8. Theera Nong

0
    0
    0
    ฮา ฮา ผมไปไม่ถูกคร๊าบบบ

9. ติดต่อช่างneonที่ไว้ใจได้ใน กทม ให้เค้าไปซื้อให้ค่ารถกับค่าเสียเวลาค่าส่ง หรือไม้ก็ไปติดต่อร้านขายอะไหล่ใหญ่ๆที่โคราชให้เค้าสั่งมาให้ มัดจำตังเค้า โห่ต้องให้บอกทุกอย่างเลย..55

10. ร้านบอกว่าต้องวัดวงนอกวงใน และความสูงนะครับ พอดีโทรถามให้แล้ว

บอกอีกว่าถ้าความสูงน้อยกว่าความหนาไม่มีมีแต่เท่ากัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้