cLicK => ทำดีแทบตายผู้ ญ หาว่าเราจู้จี้น่ารำคาญจริงปะ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 14 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    จริงอ๊ะป่าวสาวๆที่เวลามีผู้ชายเข้ามาคบแล้วเขารักมาก เลยออกแนวหวงๆห่วงๆแต่ทำด้วยความรักกลับหาว่าทำตัวน่ารำคาญ

2. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    หวงได้ ห่วงได้ เเต่อย่ามากเกินไป จนทำให้ฝ่ายตรงข้ามไม่มีความเป็นส่วนตัว

ทุกคนต้องการอิสระบ้างใน บางเวลา อย่าไปคิดมากกับเรื่องนี้เลย

ให้เค้ารู้ว่าเรา หวง เค้า ห่วง เค้า ก็พอเเล้ว

3. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    อืมมม หวงก้อดี แต่ถ้ามากเกินไป มันก้อจะทะเลาะกันป่าวๆ

4. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ขอแสนอตัวเองนะคับ (ถามสาวๆแต่อยากตอบอ่ะ)

บางทีก็รำคาญมากๆ ถ้าจะมาคอยจ้องๆ จับผิดกัน หรือพูดจาเรื่องที่ไม่ได้ทำ หรือเรื่องอดีตที่ผ่านมา แฟนผมชอบยั่วโมโหครับ เห็นผมโมโหแล้วเค้าชอบใจ ก็นานๆ ทีผมถึงจะมีอาการให้เห็น

แต่บางครั้งมันยากที่จะแยกออกว่าอันใหนเค้าล้อเล่น อันใหนจริงจัง บางทีเจอลูกหลงไปบ้าง แหะๆ

บางทีก็นี่เลย เข้ารถมาล่ะก็จะเอามือถือเราไป กดๆๆๆๆใหญ่เลย หามันทั้ง รูปสาวๆ MMS แล้วก้อ Call Logs หุๆ บางคนคงเสียวแน่ๆเรย ก็ยังไม่ว่าอะไร แต่เค้าบอกว่าถ้ารู้ มรึงตาย บรึ๋ยย :p

แต่ถ้าสวีทมาก็ชอบน่ารักดี ฮิๆ

ขอบคุงคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ตุลาคม 2007
  5. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    เคยมั๊ยขับ รถ ติดไฟแดง แต่มีผูหันมามองโดยที่เราไม่เห็นแต่แฟนเราเห้นหาว่าเราไปมองเขาแล้วจากนั้นก็ทะเลาะกัน เราผิด เหรอ

6. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    55555 ผู้ชาย ก็ ผิดตลอด แหละ 55555 คิดซ่ะว่า แฟนเค้ารัก เลย หึง อิอิ

แต่ ที่หวง เนี่ย ขอเลย เราคนนึง ไม่ชอบ อิอิ ส่วนตัว หวงได้ แต่ไม่ช่าย กระดิกไม่ได้

รายงานตลอด จิกกระจาย งานการไม่ทาม งานเข้าตลอด อิอิ หวง แบบ งานไม่ให้ทำ เหมือน สาวอวบๆ บางคน

ในคลับ อ่ะ งานไม่ให้รับ 5555 อดตายแล้วไม ไม่ผอม สักทีว่ะ 55555 เจ้าตัวมาแสดง ตัวด้วยอิอิ

ตัวอย่างคนแฟนหวง

7. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    เคยมั๊ยขับ รถ ติดไฟแดง แต่มีผูหันมามองโดยที่เราไม่เห็นแต่แฟนเราเห้นหาว่าเราไปมองเขาแล้วจากนั้นก็ทะเลาะกัน เราผิด เหรอ---ไม่ผิดหรอก แต่แฟนนายไม่รุ้ รึว่าแฟนนายชอบหาเรื่อง หรือประมาณว่าขี้หึงมากกแน่ๆเลย

---ผู้หญิงบางคนก็ไม่ชอบผู้ชายจุกจิก เค้าคงรักอิสระ หรือไม่อยากใพ่อคนที่สองทั้งคะ ห่วงแต่พอดีน่าจะดีกว่านะ ต้องเดาใจเค้าให้ออก แล้วจะชนะใจเค้า

8. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    555 ขอบคุณครับ แล้วใครอวบหว่า

9. Sssy Moly

268
    4
    0
    ไอ้กิ๊ก ไง มาน ยังไม่มา รายงาน ตัว อีก รึ 55555555555555

10. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    โผล่มาเเล้ว 5 5 5 อ่านเเล้วสะดุ้ง ยังไงไม่รู้หว่ะ 5 5 5 เหมือนร้อนตัว

ไม่รู้จะหวงทามไมเนอะ จะไม่มีตังจะรับปาเเดรกข้าวอยู่ละ 5 5 5 ก็เค้าสมบูรณ์อ่า อิอิ

ถ้าจะบังคับให้ฉันผอม ไปตายเเล้วเกิดใหม่จะดีกว่าไหมว๊า 5 5 5 ทรมานชิบ อิอิ

11. Sssy Moly

268
    4
    0
    555555555 มาแล้วค่า ใน ที่สุด คนแฟน หวง ก็ มารายงานตัว อิอิ

12. ReaL Happiness

562
    7
    0

เเต่ละคน ตัดกำลังสำคัญเลยนะเนี่ย 5 5 5 เปิดเผยว่ามีเเฟนเเล้ว

เเต่ยังไม่มีกิ๊ก + เพื่อนสนิท + เพื่อนคุย + เพื่อนเที่ยว เห้อ ยังหาไม่ครบเลย อิอิ

หาซัก 365 คน / 365 วัน จะได้ไม่เบื่อ อิอิ

เเง่ม ๆ ๆ

13. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    โห กิ๊กไม่ค่อนโลภเลยนะ

14. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ทุกอย่างต้องพอดีๆๆๆดีที่สุด

15. Sssy Moly

268
    4
    0
    เค้า ป่าว สกัด ดาวรุ่งนะค่า แค่ สร้าง กระแส สมาคม คนรักครอบครัว แห่งประเทศไทย 55555555

16. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ดีๆครับ555

17. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0

ใช้เปลืองนะเนี่ยกิ๊ก ประหยัดๆหน่อยดิ แบ่งเพื่อนบ้างนะแก อิอิ :D

18. ReaL Happiness

562
    7
    0
    ก็ต้องใช้ให้พอดี 365 วันไง อิอิ ~*

ยังไงก้ยังยึดคอนเซป อ้วนหน้าตาดี ปากหมา ติงต๊อง กวนตีน มีรายม๊ะ

19. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ต้องเสริมด้วยว่า เมาน้ำลาย 5555+

20. ReaL Happiness

562
    7
    0
  21. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    แต่ละ น่ากลัวจัง หุหุ

22. ReaL Happiness

562
    7
    0
    น่ากลัวตรงหนายหนิ ~*

23. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ไม่อยากจะพูดเลยอ่า..............

24. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    วันนี้เจอหมาดๆ เรยอ่า เดินๆ ไปหันไปมอง TV ดันเจอสาวหันมามองพอดี (เค้าคงคิดว่ามามองตรูทำไมฟระ)

โดนตปกะโหลกเรยอ่ะ หาว่ามองสาว

โห่ซวยเลย

25. For~te...

For~te... New Member Member

179
    0
    0
    ของๆใครๆเค้าก็ต้องหวงเนอะ

26. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    แต่ผู้ ญ น่าจะคิดก่อนนะว่าเรามองอารายชอบใช้แต่กำลัง

27. pinchu

pinchu New Member Member

29
    0
    0
    ไม่ต้องเข้าใจผู้หญิง แต่ให้ตามใจเธอก็พอ :sad:

28. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    แต่ผู้ ญ เข้าใจยากนะ

29. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    :D:D:D ของแรงจิงๆ เป็นผมไม่ยอมนะเนี่ย

30. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    มันผู้ใดเข้าใจในอิสตรี มันผู้นั้นไม่เข้าใจอะไรเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้