ขายเฮดเดอร์ครับ (ที่พันผ้า) เป็นเหล็ก 4-1 2พันครับ เอาท่อกลางด้วย อีก 1000 ครับ ........

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 2 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ขายเฮดเดอร์ครับ (ที่พันผ้า) เป็นเหล็ก 4-1 2พันครับ เอาท่อกลางด้วย อีก 1000 ครับ ..... หาเงินทำคันขาวครับ 5555

2. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    เท่าไหร่ 555

3. Pae MO ON

0
    0
    0
    ราคา ก็บอกอยู่...

4. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
  5. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับ ใช้ผ้าพันท่อ เส้นละเมตร สี่เส้นพอไหมครับ กำลังจะหาซื้อแบบ ไฟเบอร์ผสมเซรามิกมาใช้อยู่เหมือนกัน

6. Pae MO ON

0
    0
    0
    ผ้าพันท่อใช้ม้วนเดียวก็พอครับ

7. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
    ห้อง เครื่องสะอาดจัง

8. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ใส่กะเกียร์ออโต้มันจะวิ่งออกมั้ย

9. Pae MO ON

0
    0
    0
    อันนี้ทำใส่เกียร์ออโต้ครับ พอมาใส่เกียร์ธรรมดาแล้วมันไม่ค่อยพอดีเลยจะไปทำใหม่ครับ....

10. Pae MO ON

0
    0
    0
    ลืมบอกไป ท่อกลางไม่ใช่ของเดิมนะครับ. แต่ยังเป็นเหล็ก ใส่ได้เลย....

11. อยากเปลี่ยนซีลครบชุดกันเยิ้มออกมาข้างนอกบ้างงบเท่าไรครับอยากขาวแบบนี้บ้างช่างเป้ ถ้าว่างกะจะไปจอดวันที่20-22พ.คนี้ครับพอดีไปประชุม

12. ตอนนี้น้ำมันเกียร์ซึมจังเลย

13. คุฯฉัตรชัยออนขาวบุรีรัมย์ลูกค้าเก่าช่างเป้ถามถึงอยู่ตอนนี้รถจอดไม่ขับแล้ว

14. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    ยังอยู่ไหมพี่??

ยังอยู่ครับจอดในร่มหน้าบ้าน รถสวยมาไฟท้ายโดนัทหน้าขาวใหม่ไปติดแก๊สระบบดูดมาสงัสยแล้วก็จอด น่าสนใจสภาพเอี่ยมมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้