งานเข้าแล้วคับ เพิ่งจะชมได้ไม่กี่วัน หัวฉีดรั่วซะงั้น 55...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Napolpat Tri, 7 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Napolpat Tri

Napolpat Tri Guest

0
    0
    0
    งานเข้าแล้วคับ เพิ่งจะชมได้ไม่กี่วัน หัวฉีดรั่วซะงั้น 55 ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใดมีอะไหล่ ชุดหัวฉีดของนี่ออนมั้ยคับ ทั้งชุดเลยยกราง หรือมีที่ไหนแนะนำได้มั้งคับ หามา 2 วันแล้ว ถ้าหาไม่ได้เราสามารถเอาหัวฉีดรุ่นไหนแปลงลงได้มั่งคับ ช่วยๆกันออกความเห็นแนะนำกันหน่อยคับ ขอบคุณคับ

เห็นที่ร้านอุดม มีขายอยู่นะครับลองไปดูในเว็ปเค้าดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้