หาคนรับไปใช้ USB to Consult (nissan) แต่มีข้อแม้ดังนี้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อรรถพล พลอยดีสีอ่อน, 5 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    หาคนรับไปใช้ USB to Consult (nissan) แต่มีข้อแม้ดังนี้ เมื่อรับไปแล้วให้เอาไปใช้ช่วยเพื่อนสมาชิกที่ใช้รถ nissan ด้วย (แจกครับ)

1. แบบไหนครับพี่เชาว์

2. ต้องต่อกับคอมแอร์ถึงจะใช้ได้ครับ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    จัดมา 1 ชุดพร้อม driver ^_^ ขอค่าเียหายด้วยครับเจ้านาย

4. เหลือ 2 ชิ้นแล้วล่ะ

5. ขอด้วยคนครับ

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ขอขอบคุณน้ำใจครับพี่ชาย

7. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    สายสุพรรณรับได้ไหมครับ

8. หมดแล้วล่ะ ช่วยอินบ็อกที่อยู่มาด้วยนะครับ

9. Maki Kono

Maki Kono Guest

0
    0
    0
    อยากได้มั้งจังอิอิ

10. Rong Vvl

Rong Vvl Guest

0
    0
    0
    เห็นทางสว่างละ

11. เกียมส่ง

12. ขอบคุณมากครับ

13. มาไม่ทัน..!

14. ใครได้เเล้วขอเเชร์ไดร์เวอร์กับซอฟแวร์หน่อยครับ

เป็นห่วงรถที่วางเครื่องมาใหม่ เราจะไม่รู้เลยว่าช่างที่วางเครื่องให้เราเดินสายครบหรือไม่ ถ้ามีโอกาสเดินเซียงกงเจอปลั๊ก consult เอามาต่อเพิ่มเข้าไป จะทำให้ง่ายต่อการตรวจสอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้