ขอเรียนปรึกษาครับท่านผู้รู้และผู้ใช้เครื่อง sr 18...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศุภโชค สนธิสุวรรณ, 10 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอเรียนปรึกษาครับท่านผู้รู้และผู้ใช้เครื่อง sr 18 ต้องดูแลบำรุงรักษาอะไรบ้างครับที่เป็นกรณีพิเศษ รึมีคำแนะนำอะไรบ้างเนื่องจากรับรถต่อมาจากเพื่อนในกลุ่มเรา เครื่องดีขับสนุกมากเลยอยากใช้ไปนานๆ อ้อเป็นตัวแวนแอร์ไม่ค่อยเย็นอาจเป็นเพราะฟิล์มเสื่อมสภาพก้อได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้