นอกเรื่อง...ใครเคยบ้าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 9 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    นอกเรื่อง...ใครเคยบ้าง

1. ตอนเด็กๆประจำเลยครับ555

2. ตอนปี35คับ

3. เดี๋ยวนี้บรรยากาศแบบนี้หาไม่ค่อยได้แล้วคับ

4. ผมยังดูอยุ่คับ

5. ดูทีเดี่ยวแปดจอ

6. อยากดูคับ

7. แถวบ้านเคยมีนะ ใช้หนังสือพิมปูดูแล้วนอนหลับไป รถมาเก็บจอทับตายเลย ต้องระวัง

8. ตอนเป็นวัยเด็ก ผมนี่ขาประจำเลยครับ 555

9. ผมเชื่อว่าหลายๆคนไม่ทันแน่ๆ...

10. Samrit Wongsiri

Samrit Wongsiri Guest

0
    0
    0
    หนังเลกนอนรอลิเกอีกวันงานมี2วัน555

11. ตอนขออนุญาตพ่อแม่ไปเที่ยวขาไปเหมือนไก่จะบิน แต่ตอนขากลับเหมือนห่าจะกิน... บางงานปูเสื่อนอนดู ดันเผลอหลับตื่นมาอีกที ทำไมมีเราอยู่คนเดียว เพื่อนที่หลงเหลืออยู่ก็เห็นจะมีแต่เศษกระดาษกับถุงพลาสติก แถมรองเท้าก็ยังหายอีกซวยจริงๆเลย 555

12. ผมได้ดูอยู่หลายปีครับ

13. ด่วยคนคับ...รอขอฟิม

14. แล้วเอาไฟฉายมาส่องดู555

15. สมัยก่อนจะได้ดูหนังใหม่ๆ ก็ต้องแบบนี้หละ

16. สมัยเด็กๆดูหนังผีนี่ไม่กล้ากลับบ้านเลยครับ ดูยันเช้า 555..

17. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ดีนะไม่มี4ขานอนเป็นเพื่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้