เอ่....ถ้าขับรถอยู่ดีๆแล้ว คุณพระ!!!!...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Lovely Case Ac, 12 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lovely Case Ac

Lovely Case Ac Guest

0
    0
    0
    เอ่....ถ้าขับรถอยู่ดีๆแล้ว คุณพระ!!!! สายพานราวลิ้นขาดแล้วเป็นไงน่ะ????ปล.ไม่รู้จริงๆๆเห็นเขาคุยให้ได้ยินมันน่ากลัวมาก

2. เครื่องอื่นไม่รู้นะ แต่เครื่องเดิมคาร์บู แค่เปลี่ยนสายพานใหม่ก็แค่นั้นเอง

3. Lovely Case Ac

0
    0
    0
    เครื่องเดิมมันจะดับใช่ไหมอ่ะ

4. ดับซิครับสายพานราวลิ้นขาด

5. ผมเพิ่งเปลี่ยนมาครับ เหยียบด้วยความมั่นใจ.

6. ผมก็ขาด ที่เกียร์ 5 ความเร็ว 70. กลางสะพานข้ามแยกเลย ถึงยอดสะพานพอดีไหลยาวเลย

7. จริงๆถึงเครื่องปีใหม่หลบวาล์วแล้วแต่ถ้ารอบสูงเกินไป ลูกสูบมันก็ชนวาล์วได้น่ะ ตัว city 1997

8. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    แล้ววาวจะยันไหม

9. รอบเครื่องสูงไหมก่อนขาด

10. Lovely Case Ac

0
    0
    0
    ถามก่อนยังไม่ขาดครับเห็นเขาพูดน่ากลัว

11. อย่าคิดมาก เปลี่ยนทุกแสน กม.

12. ถ้าขาดไปเลยผมว่าโชคดีนะคับ ของผมมันม่ายขาดแต่ฟันหลอ งานเข้าเลยคับ วาล์วคดหมดเลยอ่ะ..

13. Lovely Case Ac

0
    0
    0
  14. Lovely Case Ac

0
    0
    0
    เดียวเจองานชุดใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้