รถจอดอยู่แล้วไฟหน้าติดขึ้นมาโดยที่เราไม่ได้เปิดเป็นเพราะอะไรคับ.

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศิริเทพ สุขชื่น, 12 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รถจอดอยู่แล้วไฟหน้าติดขึ้นมาโดยที่เราไม่ได้เปิดเป็นเพราะอะไรคับ.

1. วิ่งดิครับรอรัย

2. น่าจะสวิตเสียครับ ของผมก็เป็น เวลาจอดปิดไฟแล้วดันให้เป็นไฟสูงคับ

3. ครับสวิทคงเสียครับเปลี่ยนยกก้านใหม่ครับ

4. ร้อยเมตรแรก

5. ขอบคุณคับ

6. รีเลย์ เพิ่มไฟเสีย(กรณีติดรีเลย์)

นั่นไงผีหลอกแน่เลยครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้