พี่ๆครับ ผมขออยู่ทีม ด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย bommakab, 2 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ....มีเรื่อง นิดหน่อย หวะ.... โดน ซะเป็น ไงละ...

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

แน่นอน จริงๆ ว่ะ ตาOff 5 5 5

บุคคล นี้ พวกเราสมควร เอาไว้เป็นเยี่ยงอย่างนะครับ

เราต้องรีบโกยยยยย ครับ พี่น้อง อิ อิ :D:D:D

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    โกย กลับบ้านอะดิพี่ช้างพอ ภรรยาโทรมาทีไรหน้าเสียทุกที อิ อิ

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    โกยยยยยย หรือ เงี่ยนนนนนนนนน วะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้