ชิ้นส่วนนี้คืออะไรครับอยู่ในกันชน rc popup

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย chai4, 10 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai4

chai4 New Member Member

11
    0
    0
    ใครรู้โปรดบอกด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ธันวาคม 2006
  2. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    ไม่รู้คับ มันมีฝั่งเดียวหรอครับ ใครรู้ตอบด้วย อยากรู้คับ

3. bee.

bee. New Member Member

9
    0
    0
    nozzle ฉีด น้ำ แผง รังผึ้ง intercooler.... .

4. chai4

chai4 New Member Member

11
    0
    0
    แล้วมันต่ออย่างไรครับลองต่อน้ำก็อกเข้าไปแล้วไม่เห็นไหลออกมาเลยครับ

5. Jazzsiam

Jazzsiam New Member Member

3
    1
    0
    กันชน ST185RC จะขายมั๊ย? คุณชัย4 ,กำลังยากได้พอดี

6. golf_raksak

golf_raksak New Member Member

16
    0
    0
    ฝา wrc เท่าไหร่หรอครับ

7. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    ใช่แล้วที่ฉีดน้ำinterคับ................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้