ประกาศ จากคณะจัดทำเสื้อทีม ทุกท่านโปรดเข้ามาอ่านด้วยฮับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย MAN_OSAMA\, 26 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เนื่องจากตอนนี้เราได้จะจัดทำเสื้อทีมรุ่นที่ 3 เป็นคอโปโล เพื่อนๆท่านได้จะสั่งก็มาบอกsize สีได้ในวันมิตติ้งที่จะถึงเดือนนี้น่ะครับ เตรียมเงินมาให้ด้วยน่ะครับ ไม่เกินตัวล่ะ250 บาทครับ
    ปล. ถ้าเพื่อนๆคนไหนที่คิดว่ามิตติ้งคราวนี้ติดธุระมาไม่ได้ให้ฝากเงินและบอกsize เพื่อนที่อยู่ใกล้บ้านมาน่ะครับ
    :cool: ฝากบอกต่อๆกันไปด้วยน่ะครับสำหรับใครสนิทกับใครอ่ะครับ เพราะเราจะสั่งทำแค่ครั้งเดียวน่ะครับ แซงคิ้ว:p

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ขอ 5 ตัวครับ

เอาไว้ใส่ไป ทำงาน ครบ 5 วันเลยครับ

แต่ว่า 5 ตัว ลดได้ มั้ย เพ่........ อิ อิ

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    เสื้อนะครับพี่ ไม่ใช่ ปลาหมึก ซื้อเยอะแล้วจะลดให้อะ อิ อิ

4. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เตรียมเงินกันมาด้วยน่ะจ๊ะ จะได้ลงมือไปสั่งทำซ่ะที คริคริ

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ร อ บ นี้ ห ม ด แ ล้ ว ห ม ด เ ล ย น ะ คั บ..............ต้ อ ง ร อ รุ่ น ห น้ า

ป ล . ต า ม ที่ น้ า แ ม น บ อ ก ด้ า น บ น นี้ เ ล ย คั บ พี่ น้ อ ง

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ช่วยขยายเรื่องข่าวสารด้วยนะ......เหงไอ้ บอม จะเอาด้วย ส่วนน้องตุ้ยเดี๋ยวบอกเอง

ส่วนผม....ไซส์ L นี่ขนาดไหนหว่า ผมเอา 2 ตัวนะ...มีสีไรมั่ง.....ตามนี้นะ

ปล. ผมมีบัตรเหล้าแดน ครบ 10 แต้ม แลกได้ปะท่าน...

7. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เห้อออ ผมเป็นคนไม่ดื่มเหล้าอ่ะ ครคิ .....
    ส่วนสีคาดว่าจะทำสี ดำ ขาว เทา น่ะเพื่อนๆ

8. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ถ้ามี 3 สี ใช่มะ งั้นขอ สีดำ 2 ตัว เทา 1 ตัว ขาว 1 ตัว ครับ ของน้องทั้งหมด 4 ตัวครับพี่ ไซส์ XXL นะครับ อิ อิ

9. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ประกาศบัตรเหล้าที่ แดน ใช่แล้วครับ สดๆร้อนๆเลย อิอิ :eek:

10. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    แสดดดดดดดดด แล้วบอกแลกกับเบอร์ลูกเต๋า ทีหลังอดแน่ๆไม่จัดให้และ เชอะ

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก ทีมนี้ แม่ง ฮาดี ว่ะ

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    แสดดดด...ต้นมึงไปบอกแมนทำไมวะ.....ไม่เปงไรเเมน มี 7 แต้ม ละเหลืออีก 3 ....

เอาหน่า...ชิวๆๆๆ ผมคนดีหวะแมนไว้ใจได้..

13. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ทีหลังไม่จัดและ ต้องให้เหล้าเข้าปากก่อนค่อยจัดให้ดีก่าไอ้พวกนี้เชอะ
    ใครอยากให้จัดพาผมไปเพลินทีจิ

14. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

แ ม่ ง ฮ า เ กิ๊ น...............

15. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    พาแมนบันเทิง หรือ บันไลวะ.....เมาปริ้น ทุกที..

16. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ไอ้เรามันสายอ่อน...เมาก่อนทุกทีเลยวะ แมนอยากเห็นแบบเสื้อ กับ สี อะ ขอนางแบบด้วยแต่ไม่ต้องใส่เสื้อนะ...อิอิอิ

17. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ม า กั น เ ย อ ะ ๆ เ ด้ อ

18. แขนกุด เอวลอย คอปกมีป่ะ :eek:

ว่าแต่เบอร์ M มันตัวแค่ไหนหว่า เล็กไปมั้ยหว่า

ผมเอาเทาตัวนึงแล้วกันคับท่าน :D

19. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ยังไงๆ.....ไซส์ L ตัวขนาดไหนวะ..

20. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    นั่นดิ แล้ว XXL ขนาดไหนเนี่ย

21. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ผมก็ไม่รู้ครับ ยังงายไปสั่งทำด้วยกันหมดเลยและกันจะได้ไปรอง เรื่องเงียบน่ะ กรั๊กกกกกกกกก

22. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    พูดจาน่าดึงหัวนมนะนั่น......

23. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เปลี่ยนจาก ดึง เป็น เลีย แทนได้ไหมครับ พี่หน่อง อิ อิ

24. chang

4,985
    57
    48
    คลอด เสื้อ มาไว ไว นะครับ ผม อยากใส่แล้ววววว

25. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ยังไม่มีร้านทำเลย อิ อิ

26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เดี๋ยว ป๋าแมน กะ ป๋าโอ้ตเค้าทำกันอง.....

27. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เย้ยยยยยยยยยยย ผมไม่ทำกับโอ๊ตน่ะ นึกซ่ะเห็นภาพเลย หุหุ

28. chang

4,985
    57
    48
    อยากใส่แล้ววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้