ช่วยหน่อยครับช่วงล่างgen1

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย soodmana, 5 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soodmana

soodmana Guest

0
    0
    0
    โชคเจน1ครับใส่ของอะไรดีใครรูใส่ของอะไรได้ช่วยหน่อยคราบ

2. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    AE86 ได้ครับ

3. MaNRacing

MaNRacing New Member Member

1
    0
    0
    gen 4 ใส่ของรัยได้มั้งอ่ะครับ

4. หฟฟก

หฟฟก Guest

0
    0
    0
    ทั้งหน้าทั้งหลังเลยหรอครับแล้วต้องแปลงมากไหม

5. bazzbonus

bazzbonus New Member Member

56
    1
    0
    86ใส่ได้แต่เตี้ยลงคับ.....อิอิ
    ของหน้าแหลมก็ใส่ได้คับ.....อิอิ

6. โอ้ว

โอ้ว Guest

0
    0
    0
    ต้องแปลงทั้งหน้าทั้งหลังเลยไหมครับ แล้วถ้าไปซื้อจะเลือกแบบไหนเลือกมาทั้งชุดของ ae86 เลยหรอครับหรือว่าบางอย่าง แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับช่วยตอบด้วยนะคราบบบบบขอบคุณคราบ

7. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    ถอดของเก่าไปเทียบครับ ของผมใช้ Kayaba ด้านหลัง

8. ป๋าบุญ

ป๋าบุญ New Member Member

69
    0
    0
    แล้วแต่จะเลือกครับ
    มีทั้งของแพ AE86 DX นอก CEDRIC TT141 รึว่าจะเอา RT100 ใส่ก็ได้
    ค่าแปลงไม่แพงครับ แต่ค่าอะหลั่ยไม่ถูกครับ

9. bazzbonus

bazzbonus New Member Member

56
    1
    0
    ถูกต้องของป๋าคับ

`แล้วค่าแปลงประมาณเท่าไหร่ครับแนะนำร้านด้วยคราบบบบป๋าขอบคุณมากๆๆเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้