ใครมีอู่ทำสีดีๆ แนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย nong_cic, 19 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_cic

nong_cic New Member Member

2
    0
    0
    พอดีกำลังจะได้ nx นะคับแต่ต้องทำสี และปะผุเยอะนะคับ ไม่ทราบมีอู่ดีดี ราคาเบาๆไหมคับแนะนำหน่อยคับ ขอบคุณคับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ทำไมไม่หาแบบไม่ต้องทำสีล่ะครับ เพราะราคาเบามากคุณภาพเบาตามนะครับ

3. nong_cic

nong_cic New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณคับที่แนะนำ
    แต่ว่าพอดีเป็นญาติกันนะคับ เขาขายให้ถูกๆคับแต่ต้องทำสีใหม่คับ

4. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    อู่ตาตุ้ม พหลโยธิน 48 มั๊ง ต้องถามพี่อ๊อดอ่ะครับ

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    นั่นก็พอได้ คุยกันได้ พี่เค้าบ้ายอ ยอเยอะๆ ราคาถูกๆ

6. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    5 5 5 ต้องเข้าถูกจุดใช่มั๊ยครับพี่อ๊อด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้