งาน Best of VTEC..มีใครไปเป็นกำลังใจให้ เพื่อน กะ น้องเราบ้างครับ...

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 2 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    จัดไปครับพี่ชุดใหญ่ๆเลยนะเดี๋ยวจะเอาตาหน่องให้อวกให้ได้ อิ อิ

2. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    อย่าๆๆอ่อนๆๆสายๆๆอ่อนๆๆ

3. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth:อย่าว่าตัวเองอย่างนั้นสิครับพี่หน่องรู้แล้วครับว่าพี่ อ่อน อะนะ:teeth:

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    พี่สายบันเทิงหวะน้อง

5. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    5 5 5 เมาตลอด สายอ่อน จริงๆ

6. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ภาพมันฟ้องครั้งล่าสุดหวะน้อง......อิอิ

7. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ภาพอะไรครับพี่ น้องไม่เคยเมานะ อิ อิ

8. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    สร้างภาพ ว่าเมา รึนั่น.....

9. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    แน่นอนครับไม่งั้นเดี๋ยวพวกพี่ จะไม่เฮฮา อิ อิ

10. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ออมันเป็นอย่างงี้นี่เอง.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้