ราคาการจูนกล่อง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เต้ โคราช, 31 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมขอถามผู้มีความรู้หน่อยนะครับ
    คือผมสงสัยมานานแล้วว่าเวลาเราทำเครื่องมา600-700แรงม้าแล้วในการจูนแต่ละครั้งมีค่าใช้จ่ายเท่าไร
    เช่น กล่อง F CON V PRO กับ POWER FC

1. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    อยู่โคราชอยู่เเถวไหนครับ ไม่รู้จักกันเลย ราคาเหรอ เเล้วเเต่คนจูนครับ
    มีหลายคน หลายราคา เเล้วเเต่ความพึงพอใจของเจ้าของรถครับ
    อยู่โคราชเดี๋ยวพามาทำกรุงเทพเอาไหมอ่ะ อิอิ

2. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    12000-15000 น่าจะประมาณนั้นครับ

3. ///

ผมอยู่สีคิ้วครับ แต่มาเรียนที่พระจอมเกล้าพระนครเหนือครับ แล้วใช้รถอะไรครับอยู่ที่โคราชเปล่าครับยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

4. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    เช่นกันครับ ผมชื่อตู่อยู่ในตัวเมืองเลยครับ ใช้VOLVOครับ ยังไม่เสร็จ อิอิ
    มีไรโทรมาได้เลยครับ 08-1579-3603 ห้ามเรียกพี่ เพราะอายุ17 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้