ศิษย์เก่าเตรียมอุดมฯ มีบ้างไหม

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Gixxer, 22 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gixxer

Gixxer New Member Moderator

26
    1
    0
    อิอิ คิดถึงรถจังเลย ไม่ได้ขับมา 3 เดือนแล้ว

จากนักซิ่งเมืองไทย กลายเป็นคนเดินถนนเมืองเบียร์ เง้อ........

อยากกลับไปอยู่หลังพวงมาลัยอีกครั้งจังเลย ฮือๆ

พ่อเอาไปขับ ป่านนี้ ลิ้นหน้ามิพัง skirt มิแหกหมดแล้วหรือ
    ช่วงล่างจะพังมั้ย พ่อจะเอาไปซัดหรือเปล่าน๊า
    แม็กก็ดุ้งง่ายๆ อยู่ แล้วพ่อจะรู้มั้ยเนี่ยว่าแม็กดุ้ง ยางก็แพง เง้อ.....

ว่าแต่ ถ้าขับไปเจอด่าน ตำรวจจะทำหน้ายังไงว๊า

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    พอเรียนกลับมาทีนี้จะทำอะไรก็ได้ทำแล้วล่ะครับพี่ มีงาน มีเงิน อิอิ

หรืออยู่เยอรมันขับพวก Brabus หรือ M Power ก็ไม่เลวนะครับ ได้งานทำที่นู่นยิ่งแจ่มเลย:D

3. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D :D อดทนหน่อยน่า.....เดี๋ยวก็จบแล้ว....สู้ๆๆๆ.....:D :D

4. Gixxer

26
    1
    0
    กว่าจะจบ อีกเกือบ 4 ปีน่ะสิครับ
    เรียนยันอายุ 28 เลย เฮ้อ

ปล. ไม่ใช่ Citizen ซื้อบ้านไม่ได้
    พอซื้อไม่ได้ ต้องเช่าที่จอด ที่จอดรถราคาถูกๆ เดือนละประมาณ 3 หมื่นบาท
    ตัวรถไม่แพง Mini คูเปอร์ คันละ 6 แสนกว่าเอง
    แต่ขับไปไหนก็ไม่ได้อะ เข้าเมืองก็ไม่ได้ ต้องอ้อมไปจอดไกลๆ นั่งรถราง
    ขับรถทีนี่ก็ไม่เท่ เค้าก็มองงั้นๆ (ยกเว้น Ferrari)
    อ่อ น้ำมัน Oct98 ลิตรละ 60 บาท Oct100 ลิตรละ 70 บาท อะ

กลายเป็นคนเดินถนนจริงๆนะเนี่ย เง้อ........................
    จักรยานยังไม่ซื้อเลย (ถูกๆคันละ หมื่นกว่าบาท ซื้อไม่ลง)

5. Gixxer

26
    1
    0
    เพิ่งมาได้ 3 เดือนเอง.................เง้อ เหลืออีก 3 ปี เง้อ............

6. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D :D สู้ๆ....เรียน 3 ปี ไวเหมือนโกหก.......อิอิ:D :D

7. wanny_sprinter

wanny_sprinter New Member Member

8
    0
    0
    i'm in #62 .. nice to meet youguyss :)

8. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D

9. GaB

1,643
    70
    0
    หวัดดีด้วยคนครับ:D

10. NAT U11

2,028
    13
    0
    :angel: :angel: :cool: :cool:

11. wanny_sprinter

wanny_sprinter New Member Member

8
    0
    0
    ดูเหมือนมีเด็กเตรียมไม่กี่คนเนอะ ว่ามะอะ
    เอ่อ ลืมบอกค่ะ เราอยู่ศิลป์คำนวณ น๊า

12. GaB

1,643
    70
    0
    ศิลป์คำนวณเหมือนกัน แต่รุ่น 66 อ่ะครับ:p

13. NAT U11

2,028
    13
    0
    :kiss: :kiss: สวัสดีปีใหม่ทุกคนคับ....ขอให้สุขสมหวังในทุกๆสิ่งกันทุกคนนะคับ...:kiss: :kiss:

:humble: :humble: :humble: :humble: :humble: :humble: :humble: :humble: :humble: :humble: :angel: :angel: :angel: :angel: :angel: :angel: :angel: :angel: :angel: :angel:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มกราคม 2007
  14. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D :D ใช่แล้วเด็กเตรียมมีไม่กี่คนเอง....แต่อย่าลืมเข้ามาเล่นกันบ่อยๆดิ....จะได้ดูเหมือนมีกันเยอะ...อบอุ่นดีไง.... เพราะปกติ..เห็น Gab กับ โต้ง เข้าบ่อยสุดแล้วอะ :D :D :cool: :cool:

15. GaB

1,643
    70
    0
    อิอิ

16. NAT U11

2,028
    13
    0
    :love: :love: :love: :love: :love: :love: :love: :love: :love:

17. NAT U11

2,028
    13
    0
    :teeth: :teeth:หายไปไหนกันหมดอะ...เหงานะ... :teeth: :teeth:

18. GaB

1,643
    70
    0
    มาแล้วครับ

19. NAT U11

2,028
    13
    0
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

20. Elbana

Elbana New Member Member

103
    2
    0
    หวัดดีคับ ผมเพิ่งเคยเข้ามาในฟอรั่มนี้ นั่งหาอยู่ว่าจะมีกระทู้เด็กเตรียมไม๊เนี่ย นั่งอ่านแล้วรู้สึกอบอุ่นดีคับ ผมชื่อแอ็คคับ ตอ.65 วิทย์-บอ ฝากตัวไว้ด้วยคนคับ

21. Rapist reborn

Rapist reborn New Member Member

22
    1
    0
    ส่วนหมอนี่ถ้าไม่เข้ามี 2 อย่าง ไม่เมาก็ติดหญิง คราบบบพี่น้อง:D :D

22. GaB

1,643
    70
    0
    มีรุ่นใกล้ๆกันแล้ว:D ผมรุ่น 66 ครับ:D

23. Elbana

103
    2
    0
    Gab นี่อยู่สิน-คำนวน ใช่พวกไอ้ใหม่ที่เล่นบาสป่าวคับ??

24. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D :D ยินดีที่ได้รู้จัดคับ... อิอิ:D :D

;) ;) มาเพิ่มอีกคนแล้ว...ดีๆๆเข้ามากันบ่อยๆนะ....;) ;)

25. NAT U11

2,028
    13
    0

:confused: :confused: ไมพูดถึงตัวเองอย่างนั้นหละ....:D :D :p :p

:D :D เรานะตอนเรียนอะเราเป็นนักบาสนะ...ไม่ได้ขี้เหล้าเหมือนเมิง.... ฮาๆๆๆๆ:D :D

:cool: :cool: แล้วที่เป็นตัวตั้งตัวตีจะมีทติ้งอะไฟมอดแล้วดิถึงเงียบไปอะ....:rolleyes: :rolleyes:

26. GaB

1,643
    70
    0
    ไอ้ใหม่ตัวดำๆ สูงๆใช่มั้ยพี่ ถ้าใช่ก็เรียนห้องเดียวกันเลยครับ:D

27. Elbana

103
    2
    0
    ใช่คับGab พอดีพี่เล่นบาส ก้อรู้จักแค่ไอ้ใหม่ มิ้น จิงๆแล้วก้อคุ้นๆชื่อแก็ปอยู่เหมือนกันนะ

28. GaB

1,643
    70
    0
    อ่อๆๆ แล้วรู้จักไอ้เอินมั้ยพี่ ที่เพื่อนๆชอบเรียกกันไอ้ด๋อยอ่ะครับ ดำๆ เตี้ยๆหน่อย มันก็เล่นบาสเหมือนกัน แล้วก็ไอ้ยศด้วย เรียนห้องเดียวกันหมดเลยครับ:D

ว่าแต่ได้ยินชื่อผมได้ไงหว่า ไม่เคยเล่นบาสให้โรงเรียนเลยง่ะครับ:rolleyes:

29. SmileZ

SmileZ New Member Member

55
    15
    0
    ผมก็เตรียมรุ่น66 เรียนกับ Gab เนียเเหละ
    ขอรายงานตัวหน่อยช้าไปไหม๊อ่า

30. Elbana

103
    2
    0
    เอินนี่ก้อรู้จักคับ เคยเล่นบาสสีเขียวด้วยกัน น้องยศก้อท.....สิน ออกไปใช่มะ ฮ่า ฮ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้