ศิษย์เก่าเตรียมอุดมฯ มีบ้างไหม

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Gixxer, 22 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    เช็คชื่อก่อน เงียบจังเลย

2. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D :D ขอแสดงความดีใจกับน้องๆที่เตรียมฯด้วยนะคับ...ที่ชนะแข่งร้องเพลงของ Hot wave...:D :D

:p :p ช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะ....แหะ แหะ....:p :p

:rolleyes: :rolleyes: โทษทีจำชื่อวงไม่ได้อะ......แหะ แหะ:rolleyes: :rolleyes:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กรกฎาคม 2006
  3. NAT U11

2,028
    13
    0
    :) :) :) :) :) :) :) :) :)

4. Gixxer

Gixxer New Member Moderator

26
    1
    0
    ปลายเดือนผมจะไปเรียนปริญญาเอกต่อที่ Germany นะครับ
    (วิศวกรรมด้านโยธา) ไปประมาณ 5 ปี up

ยังไม่ทันจะรวมตัวกันได้เลย น่าเสียดายจัง รถแต่งทีมเตรียมอุดมฯ อิอิ

5. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D :D ขอให้เดินทางไปกลับโดยปลอดภัยนะคับ...:D :D

:D :D แล้วต้องเอาปริญญามาฝาก พ่อ-แม่ให้ได้นะ..:D :D

:) :) 5 ปีเองไว้เหมือนโกหก...อิอิ:) :)

:p :p สำคัญที่สุดกลับมา...พาสาวที่นู้นมาฝากด้วยนะ แหะ แหะ:p :p

:D :D โชคดีคับ...:D :D

:rolleyes: :rolleyes: ว่าแต่ต้องมีเตรียมอุดม...แต่งรถเพิ่มขึ้นมามั่งอะน่า เนอะๆๆๆ:rolleyes: :rolleyes:

6. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับพี่

:D

7. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D :D มาเช็คชื่อคับ...เงียบจัง...:D :D

8. GaB

1,643
    70
    0
    เช็คด้วยคนครับบ

9. Rapist reborn

Rapist reborn New Member Member

22
    1
    0
    มาหลอกอะไรเค้าอีกละเมิงงงงอ้ายนัทททท......อิอิ
    หายไปนานไม่ได้เข้ามาเลย เปลี่ยนรถแล้ว555 ประหยัดโครต:p
    อาวงี้ไหมไหนๆแล้ว ก็มานัดรวมกันไหมละที่ รร. แล้วก็ถ้าอยากทำติ๊กเกอร์คลับ เราก็เดินไปมาบุญครองชั้น 1 กันให้เค้าตัดให้ ได้เลยด้วย เคยไปทำติ๊กเกอร์แก็งตอนเรียนเตรียมอะ สนป่าวสนก็นัดมาเมื่อไหร่ว่ามา:cool:

10. Rapist reborn

Rapist reborn New Member Member

22
    1
    0
    หายปายหนายกานหมดเนี่ย....:eek: :)

11. GaB

1,643
    70
    0
    ว่าไงก็ว่าตามนั้นครับ:D

12. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D :D แล้วแต่พี่เต๋าอะคับ....พี่เต๋าก็จัดมาแล้วกัน อิอิ....:D :D

13. Rapist reborn

22
    1
    0
    เมื่อไหร่ดีละ แต่ที่แน่ๆ วันพฤหัสแดกป่าว หมูกระทะ:D

14. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D :D ดูก่อนเดี๋ยวพรุ้งนี้โทรไปบอกตอนเย็นๆนะ....:D :D

:p :p ว่าแต่ต้องขออนุญาติพยาบาลก่อนอะปะ....55555555:p :p

15. Rapist reborn

22
    1
    0
    งานเยอะวะ ยังไม่ได้กลับบ้านเลยเนี่ย คราวหน้าแล้วกัน
    ส่วนเรื่องนัดเจอที่ รร.ให้น้องเค้านัดมาเลยก็ได้แต่ขอเป็นเสาร์ อาทิตย์ได้ป่าว:cool:

16. GaB

1,643
    70
    0
    ช่วงนี้ ผอ. คนปัจจุบันแกค่อนข้างจะยุ่งวุ่นวายนิดนึงอ่ะครับ ถ้าเราไม่ได้เข้าไปติดต่อธุระอาจจะจอดรถไม่ได้ จะผ่านเข้าไปในตัวโรงเรียนยังต้องอ้างว่าเข้าไปรับน้องหรือเข้าไปหาอาจารย์เลยครับ เพราะเค้ากลัวคนจะใช้แบบทางลัดไปทะลุถนนอังรีฯ:(

17. NAT U11

2,028
    13
    0
    :rolleyes: :rolleyes: วันเสาร์-อาทิตย์มันหยุดนะ เค้าก็ไม่ให้เข้าหรอGab :rolleyes: :rolleyes:

18. GaB

1,643
    70
    0
    ไม่แน่ใจอ่ะครับพี่ แต่ตอนนี้ก็ปิดเทอมแล้วด้วย คงไม่น่าจะมีอะไร (รึเปล่า)

19. NAT U11

2,028
    13
    0
    :rolleyes: :rolleyes: ปิดเทอมแล้วไม่น่ามีอะไรมั่งนะ แหะแหะ:rolleyes: :rolleyes:

:p :p หรือจะนัดที่สยามดีปิดเทอมสาวๆสวยเยอะดี อิอิ:p :p

20. Rapist reborn

22
    1
    0
    ยังไงก็ได้.....เอาทุกคนสะดวกหรือว่างๆก็ได้ 555 แต่ไม่ค่อยมีอะไรกันเหรอ....งงอะ แบบว่าอ่อนต่อโลก

21. Rapist reborn

22
    1
    0
    เงียบจัง...........

22. GaB

1,643
    70
    0
    มารายงานตัวครับ พอดีวันนี้เข้าโรงเรียนไปไหว้เสด็จพ่อ ร.5 มาด้วยครับ:D

23. NAT U11

2,028
    13
    0
    :p :p อ้าว...ไอ้ตัวตั้งตัวตีเงียบไปอีกแล้ว.....:p :p

24. Rapist reborn

22
    1
    0
    อะไรท่าน....หมายถึงตูป่าว ขอบ่นหน่อย
    รถเสียไปนอนศูนย์อยู่3 วัน ขับมาดีๆอยู่ดับพวงมาลัยหนัก เอาเข้าศูนย์ผ่านไป 2 วัน ช่างหาสาเหตุไม่ได้ เลยไปวีน อีกวันเลยเสร็จแล้วตอบง่ายๆว่าสายกราวน์ช็อต แถมคิดตังค์อีก 600 บอกว่าเพราะไปติดเครื่องเสียงเพิ่มมาไม่ได้อยู่ในประกันเซ็งเลยตู........จบแล้ว เฮ้อ ไปดีก่า:D :D

25. NAT U11

2,028
    13
    0
    :p:p โธ่ๆๆๆโสน้าน่า...อิอิ....:p :p

26. Rapist reborn

22
    1
    0
    ว่าจะไปทุบรถอยู่เนี่ย ถ้าเสียอีกครั้ง:mad:

27. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D :D อย่าทุบเลย เดี๋ยวไม่มีคนไปรับพยาบาลไม่รู้ด้วยนะ........:D :D

:p :p เออ...พยาบาลไม่บ่นหรอ....บอกแล้วว่าอย่าไปติด...ไอ้เครื่องเสียงนะ...พยาบาลไม่ปลื้ม... 5555:p :p

28. Rapist reborn

22
    1
    0
    ไรของมึง....เค้าคุยกันรู้เรื่องเว๊ย.....เออไม่ค่อยได้เข้าทำไมกระทู้ที่กูโพสไว้มันรถวะ กลายเป็น New member เฉยเลย

ปล.รูปไอคอนโหดมากเลยวะนัทเปลี่ยนเหอะ:eek: :cool:

29. NAT U11

2,028
    13
    0
    :p :p โหดตรงไหนหวะ....ก็รูปรถปกตินิ.....อิอิ:p :p

30. NAT U11

2,028
    13
    0
    :p :p ฮาโหลเทสๆ:p :p

:D :D หายไปไหนกันหมด...:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้