ใครรู้มั่งครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย ลูกกอล์ฟ, 21 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    ใครรู้มั่งครับ ว่ารถพี่กันเค้าเคยใส่เบรกของอะไรก่อนขายน่ะครับ:confused:

2. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    หน้า 4 pot ของ benz 500sel หลัง 2 pot ของ GT4 ST205 ครับ

3. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    ของเบนส์ก็ใส่ได้หรือนี่ สุดยอดดด

4. ไม่มีอารัยที่พี่ไทยทำไม่ได้ อิอิๆๆ

5. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    แล้วเบรกของ benz มันเท่าไหร่อ่ะครับ แล้วจาน พี่กันเค้าใช้ของอะไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้