อิอิ มีเพื่อนๆพี่ๆน้อง ท่านใดมาจาก โยธินบูรณะ บ้าง อ่าคะ ย.บ.

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 21 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ย้ายไปอยู่ตรงก่อนถึงวัดสร้อยทองรึเปล่าค่ะ ???

2. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่าส์ คุณ Twisty ไปล้างรถที่ร้าน Wash@here มาหรือเปล่าค่ะ แฟงก้อเพิ่งไปเคลือบ Cleaner Wax มา คราวหน้านัดๆๆๆกานๆๆๆไปเคลือบด้วยกานนะคะ ^^

3. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0

ถูกต้องคร้าบบบบ ไปล้างที่นั่นมาคับ

ว่าแต่รู้ได้ไงว่าไปล้างที่นั่นมา แล้วนี่อยู่ MiNoRi หรอคับ

ว่าไงว่าตามกันคับ จัดไปล้างพร้อมๆกันก้อได้คับ

อีกอย่างโรงเรียนเราย้ายไปตรงที่ วัดสร้อยทองถูกต้องเลยคับ ใจอยากให้เรารวมตัวกันได้เยอะๆแล้วขอโรงเรียนนำรถไปถ่ายรูปกันที่นั่น ถ้าทำได้คงจะดีมากเลย ก่อนโรงเรียนจะถูกทุบไปนะคับ

ว่าแต่ คุณแฟง เล่นเอ็มมั้ยคับ แอดมาคุยกันก้อได้คับ [email protected]

4. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เย้ย คุณ Twisty อยู่วง Sweetcool หรือเปล่าค่ะ รุ่นอารายหรอค่ะ รุ่น 68 เหมือนแฟงอ่าเปล่านิ ???

5. Twisty

98
    1
    0
    เรียกผม หมี ดีกว่าคับ อิอิ

ช่ายคับอยู่วง sweetcool ตอนที่ติด 30 วงสุดท้าย hotwave อ่ะคับ เป็นมือกีต้าร์ ที่เป็นรุ่นน้องสุดในวงอ่ะ ฉนั้นหมีเลยต้องเรียก แฟง ว่า พี่แฟง 555+ เพราะแก่กว่าเอิ๊กๆๆ(ล้อเล่นนะคับ)

แอดเอ็มมาแล้ว ออนบ้างก็ได้นะคับพี่

6. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    น้องหมี เรียนโยธิน ด้วยหรอนี่

7. Twisty

98
    1
    0
    อ้าวนี่พี่โจ้ไม่รู้หรอเนี่ยว่าหมีก้อศิษย์โรงเรียนเดียวกับพี่เนี่ย กำจิงๆ

8. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อิอิ พี่ไม่ค่อยว่างได้ออนเอมอ่าจ้า อย่างนี้ก้อต้องรู้จักพวก ไอ้บาส ไอ้นุ๊ก ช่ายม่ะคะ ???

9. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    สวัสดีครับ เป็นเช้าวันจันทร์ที่สดใสจริงเลยครับ :D :D :D

10. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ผมก็โยธิน แต่จำไม่ได้แล้ว อิอิ ว่า 67 หรือ 69 เหอๆ

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่บอลง่ะ ตอนเย็นม่ายทักทายน้องเลยนะคะ ^^

12. suede

565
    17
    18
    แล้วทำไม ถึงไม่คุ้นเลยอ่ะ 555

13. Twisty

98
    1
    0
    ถูกต้องนะคับพี่แฟง

14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ตอนนี้ คุณนุ๊กก้อโกอินเตอร์ไปซะแระ เหลือแต่คุณเนท คุณท็อป คุณโจ้ ทุกคนยังสบายดีจ๊ะ แต่คุณบาสนี่พี่ไม่สามารถติดต่อได้อ่าคะ อิอิ ^^

15. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0

พี่ยิ้มให้แล้วครับน้องแฟง น้องแฟงอาจจะไม่เห็นเพราะฟิล์มรถพี่มันดำอ่ะครับ :cool:

16. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    สรุปแฟงก้อไม่ได้ไปอ่าพี่บอล ฝนมันจะตกด้วยอ่าค่ะ ช่วงนี้พายุเข้า สองสามวันนี้ ฝนตกลมแรงน้ำท่วมอ่าค่ะ แง้วๆๆๆ ^^

17. suede

565
    17
    18
    อัพหน่อย

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ปิดเทอม ถนนจรัญฯ โล๊ง โล่ง เช้าๆนี่ได้ 120 เลยอ่าค่ะพี่บอล อิอิ

19. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    จะรีบไปไหน จะรีบไปไหน...ครับ แค่ 60 กม/ชม. ก้อพอนะครับ นู๋แฟง พี่เป็นห่วงนะครับ

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แฮะๆๆ ขอบคุณมากๆนะคะพี่บอล ทุกวันนี้กลับบ้านช่ายเวลา 20 นาทีพอ วิ่งเส้นปิ่นเกล้าเข้าราชพกฤษ์อ่าค่ะ โล๊ง โล่ง อีกแระ คริๆๆ ^^

21. tanawat

tanawat New Member Member

49
    3
    0
    แวะมาดูครับ ว่าง ๆ นัดกันขับรถเล่นดีฟ่าครับ

วันก่อนเจอ www.yorbor.com มีมาตั้งนานและแต่เราเพิ่งจะเจอ ลองไปเยี่ยมดูนะครับ พวกกันทั้งนั้น

22. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    // Up Up UP //

// มีโอกาส แวะมาทัทายป๋มได้ครับ รุ่น 61 (นับตามสมาคมฯ 57 ครับ) //

23. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    โย่ว ... อยู่แต่ในเวป yorbor เลยไม่ได้มาแถวนี้ เปงไงกันมั่งล่ะเนี่ย ^_^

24. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่บอลลลลลลลลลล นู๋โดนกรีดรถเปงครั้งที่สองแล้วอ่า แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มานกรีดสติ๊กเกอร์ MiNoRi กับ Kar Racing แหว่งขาดครึ่งเลยอ่าพี่ แต่นู๋ว่าคงไม่ช่ายเด็กทำแล้วล่ะ ผู้ใหญ่แน่ๆ เซงอ่ะ หางานให้น้องด้วยนะพี่ ^^

25. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทั้งศิษย์เก่าและศิษย์ปัจจุบันร่วมรับประทานอาหารกับคณาจารย์ที่เกษียนไปแล้ว

ในวันเสาร์ที่ 14 พฤศจิกายน 2552 ณ ร้านอาหาร ญวนญี สาขาพระราม5 เวลา ประมาณ 17.00น. ครับ

รายละเอียด : http://www.yorbor.com/index.php?topic=3407.0

เผื่อว่าบางคนยังไม่เห็น ... ^_^

26. Twisty

98
    1
    0
    รับทราบคับพี่ ไม่รู้จะไปได้มั้ยช่วงนี้กะลังติดทำโปรเจ๊คพอดีเลยถ้าว่างก็จะไปนะคับแถวบ้านเลย

27. tanawat

49
    3
    0
    รับทราบครับ อยากไปเหมือนกัน แหะะ ๆๆๆ

28. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0

จะชวนเพื่อนๆ ชาว 61 ดูครับ ว่าไงกันดีครับ มาเยอะๆ ได้ก้อดีเลยครับ :)

29. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ขอบคุณมากๆนะคะ ไม่ค่อยได้มีเวลาเข้ามาอับเดทข่าวสารเลยอ่าค่ะฟ

30. tanawat

49
    3
    0
    อับไปก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้