อยากทราบข้อมูลรุ่นของintegra dc2ครับผม

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย ballkung11, 15 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ท่านประธานเขียนได้ดีมาก ๆ เลยครับ

2. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    โฉมตายาวไม่มีขายในบ้านเนะคับ อย่างที่ผมบอกไปแล้วว่าตากลมเป็นรุ่นเดียวที่ศูยน์
    ฮอนด้านำเข้ามาขายอย่างเป็นทางการ ส่วนตายาวเดิม ๆ ที่วิ่งให้เราเห็นก็เป็น
    รถที่นำเข้ามาเองคับ ทำให้เรื่องราคา ไม่ทราบจิงๆ คับ ต้องขออภัยด้วย
    เพราะราคาตอนนี้มีแต่ราคารถมือสองไปแล้ว อีกทั้งเป็นค่าเงิน ดอน กับ เงิน เยน
    ทำให้การแปลราคากลับมา ไม่ใกล้เคียงบ้านเราเลย แต่คาดว่าหากเป็นราคารถใหม่ก็น่าจะเพี้ยนกับ
    รุ่นพิเศษอย่าง 2 ประตูอย่าง gsr ไม่น่าเกิน 300000 คือถูกกว่า 2 ประตูนะส่วน
    ราคารถใหม่ของ 2 ประตูตอนนั้นที่ขายในบ้านเรา ผมก็ไม่ทราบราคาอยู่ดี เคยได้ยินว่า
    995000 อันนี้ข้อมูลไม่ได้กรองคับต้องลองไปหามาอีกที.........:) :( :confused: :mad: :p ;) :D :eek: :rolleyes: :cool: :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2007
  3. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    ตอบยาวเหมือนเดิมเลยนะพี่แต่คราวนี้พิมน้อยหน่อยเพราะ Copy and Paste

4. xikFmpN

416
    16
    0
    :confused: ???

5. เบอร์สีขาว integra tyre-r รหัสอะไรครับ

6. หมูปิ้ง

หมูปิ้ง New Member Member

2
    0
    0
    โอ้ว.......ละเอียดมากๆ
    ขอบคุณมากเลยคับ

7. xikFmpN

416
    16
    0
    ขอขยับครับ...;)

8. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    ไม่มีไรต้องถามต่อเพราะพี่ดิวตอบหมดแล้ว

9. zEpHyRos

zEpHyRos New Member Member

107
    6
    0
    INTEGRA 1998 type R เดิมๆ vtec เปิดที่กี่พันรอบหรอครับ

10. xikFmpN

416
    16
    0
    หาคนเครื่องแดงเดิมไม่ได้ละมั้งงานนี้:D

ก็จัดไปที่ ห้าพันสองร้อยรอบ ละกันคับ......:)

zEpHyRos ถูกใจสิ่งนี้
  11. อาละวาด

อาละวาด New Member Member

5
    1
    0
    ตากลมแปลงเป็นตายาวได้หรือป่าวครับ
    อย่ารู้จิงๆรบกวนทีนะคับ

12. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...........ขอบคุณ...ข้อมูล มากๆคับ..........ตอนนี้ ใน กรุงเทพ.....มี DC 2..ประมาณกี่คันคับ.........ผมว่า หาดูยาก เหมือนกันนะ...

....เอามาแต่ง ท่าจะเด่น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มกราคม 2009
  13. xikFmpN

416
    16
    0
    ได้:)

14. xikFmpN

416
    16
    0
    อันนี้ ผมขอเซนเซอร์นะคับ ผมถือ

จำนวนรถผมว่ามันมากขึ้นอย่างหน้าแปลกคับช่วงนี้ จะซื้อจะหาปรึกษากันได้ไม่คิดตังคับ

แต่มีกี่คัน อันนี้ไม่ทราบจริงๆ ในโทรศัพท์ผมมีเกือบสี่สิบเบอร์ แต่เจอกันที สิบคันก็มากมายละ

15. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    มาเก็บข้อมูล

16. quantum

quantum New Member Member

39
    0
    0
  17. kittitouch

kittitouch New Member Member

2
    0
    0
    เอารูปผัง แผงฟิวส์ หน้าเครื่อง Integra DC2 ไฟกลม มาแจกครับ[​IMG]

18. นุ_EGmidnightblue

นุ_EGmidnightblue New Member Member

37
    6
    0
    สงสัยเรื่องที่ปรับเบาะ RECARO TYPE R DC2 ข้างคนขับ

ลูกบิดอยู่ข้างซ้ายหรือขวาอะคับ

แล้วที่อยู่ข้างซ้ายเป็นของรุ่นไหนแหน่ ขอบคุณคร้าบ

19. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0

เบาะทั้งสองข้างของ Type-R DC2 ลูกบิดจะอยู่ด้านเบรคมือครับ

20. นุ_EGmidnightblue

นุ_EGmidnightblue New Member Member

37
    6
    0
    ขอบคุณคร้าบ ไว้มีอะไรสงสัยจาแวะเข้ามาถามอีก

21. KARKEN

KARKEN New Member Member

6
    0
    0
    รบกวนทีครับพี่ ผมอยากทราบราคาเบื้องต้นdc2ตากลมราคาเริ่มต้นประมาณเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

22. KARKEN

KARKEN New Member Member

6
    0
    0
    รบกวนทีครับพี่ ผมอยากทราบราคาเบื้องต้นdc2ตากลมราคาเริ่มต้นประมาณเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้