รบกวนหน่อยครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย bennee, 2 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bennee

bennee New Member Member

35
    1
    0
    พี่ครับถามนิดนึงสำหรับรถเกียร์ออโตเมติกครับ
    พอดีเพื่อนผมใช้วีออสออโตครับ
    เวลาขับไปแล้วก่อนจะถึงไปแดงผมปล่อยคันแร่งครับ ให้รถมันไหลไปแล้วขณะที่รถไหลไปผมสามารถเปลี่ยนเป็นเกียร์ว่างได้มั้ยครับ
    พอดีขอปรึกษาหน่อยครับ มันมีผลกระทบอะไรบ้างเกียร์มันจะพังหรือเปล่าครับ

2. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ทำไงดีละขับแต่เกียร์ธรรมดาซะด้วยสิ เดี๋ยวป่ายถามช่างให้ละกันคับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้