เอามั่ง เอามั่ง เด็กเก่า เทคโนโลยีสยาม คับ (ขอเสียง)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ont_sadung, 12 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ont_sadung

ont_sadung Member Member

92
    8
    8
    ตั้งคลับ เลยดีมะ ขำขำ :D

อ้น Siam33 EP คับป๋ม:D

SONG-EK, BiggyCat, Madeawsri และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. o1325

o1325 Guest

0
    0
    0
  3. dear30

dear30 New Member Member

4
    4
    0
    เดียร์ siam35 EE คับ

SONG-EK, BiggyCat, Madeawsri และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  4. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    นัท ช่างยนต์ 36 คับ อิอิ

5. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    นึกแล้วเดี๋ยวต้องมีคนตั้ง เหอะๆ

SONG-EK, BiggyCat และ opor.NAKA ถูกใจสิ่งนี้
  6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เอ สยาม 37 อ่ะ (แต่เปนพานิชง่ะ ) อิอิ

opor.NAKA ถูกใจสิ่งนี้
  7. BOND CELICA

144
    5
    0
    เด็กเดนนนนน

Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  8. dear30

dear30 New Member Member

4
    4
    0
    ตอนนี้เรียน ม สยาม ปะ เราเห็นหน้าคุ้นๆ เรา corolla '80 club สีดำล้อกล้วยจ้า

9. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    ช่างยนต์ 30 ครับ:)

ทักทายกันด้วยนะ:)

10. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    ช่ายคับอุดหนุน สยามมาตลอด จนบัดนนี้หมดไปหลายและยังไม่จบและมีแนวดน้มจบซักที เจอกันทักได้คับ ผมใจดี เด็กสยามใจดีทุกคน รักเด็ก

11. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    โอ้วววววว!!!!!!! ถ้าเราบอกว่าเรารุ่น 24 เนี่ย เค้าจาว่าเราแก่ไหมเนี่ย

BiggyCat และ Irwin ถูกใจสิ่งนี้
  12. goffyo

goffyo New Member VIP

24
    6
    0
    ไม่แก่หรอกคับลุง ...

SONG-EK, BiggyCat และ Irwin ถูกใจสิ่งนี้
  13. samatong

samatong New Member Member

11
    6
    0
    27 EP ครับ.......

14. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    วันนี้ 03:21:40
    JZGE โอ้วววววว!!!!!!! ถ้าเราบอกว่าเรารุ่น 24 เนี่ย เค้าจาว่าเราแก่ไหมเนี่ย

อ้าวลุงรู้จักกันตั้งนานพึ่งรู้นะเนี่ยว่าลุงเรียนสยามเหมือนกัน....ส่วนผมเรียนช่างยนต์รุ่น 29 ครับ คืบหน้ายังไงบอกกันบ้างเด๊อ...ลุงเดี่ยวเสาร์นี้เจอกันนะครับ :D :D

SONG-EK, BiggyCat และ Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  15. BOND CELICA

144
    5
    0
    โห มีแต่รุ่นหญ่ายยยย

16. dc5r

dc5r New Member Member

2
    3
    3
    พี่น้องเยอะจริงๆ ผมช่างยนต์รุ่น29แก่ละครับ :D

SONG-EK, BiggyCat และ Irwin ถูกใจสิ่งนี้
  17. ont_sadung

92
    8
    8
    เยอะคับ เยอะ อัพๆ

18. ont_sadung

92
    8
    8
    แล้วพี่ละคับ:D

19. mr.wat

mr.wat New Member Member

991
    9
    0
    ผม ม.สยาม .. อีเล็กฯ ครับ จบมานานแร่ะ ไม่รู้ปีไหน ตอนเรียนขับกะบะไมตี้เอ็กสีดำ วางเครื่องครับ ชอบเตะบอลตอนในสนามบาสหน้าตึกครับ ไม่ค่อยขึ้นเรียนครับ....อิอิอิ

SONG-EK, Madeawsri, opor.NAKA และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  20. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มีแต่ช่างอ่ะ อิอิ

21. ช่างยนต์ รุ่น35 ครับ เมื่อก่อนขับ3Dสีเทา และก็มาเป็นEKสีบรอนซ์ จอดแวร์ซายด์ แต่เรียนไม่จบ 555+++

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กุมภาพันธ์ 2006
    SONG-EK, BiggyCat, Madeawsri และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  22. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    โอ๊ะๆๆ เราเด็กสุดเลย อิอิ

ช่างยนต์ 41 ค๊าบบ

23. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    เอ้า...เอาด้วยคน ช่างยนต์ 27 และ 04 และอุตสาหการ หยามเล็ก-หยามใหญ่เรียนหมด หึๆ

24. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

คนนี้ผู้ หญิง อิอิ

ยุ่งกะเค้า ไป ทั่ว ก๊าก ๆ

ล้อเล่นๆ พี่ 5 5

SONG-EK และ BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  25. โต้ง3S@beam

โต้ง3S@beam Member Member

46
    5
    8
    EE 29 คร๊าบ
    ปล.นึกว่าเราจาแก่สุดละ

SONG-EK, BiggyCat, Madeawsri และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  26. BOND CELICA

144
    5
    0

ไม่พี่หรอกครับ ผมช่างยนต์34 เมื่อก่อนขับ Big-m สีน้ำเงิน ชอบจอดแวร์ซายหน้าห้องนอนพี่ป๋องอ่ะครับ

27. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    ช่างยนต์

32 ครับ

28. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ช่างยนต์ 31 ครับ
    ขับมิร่าเตี้ยๆ สีแดง จอดแวร์ซาย เหมือนกัน

SONG-EK ถูกใจสิ่งนี้
  29. bank052

bank052 New Member Member

59
    4
    0
    ผม อิเล็ค อินเตอร์ คับ รุ่น 38 อะ ยังเรียนอยู่เลย อิอิ

30. teto

teto New Member Super Moderator VIP

77
    7
    0
    webmaster "เก่ง" ไม่มารายงานตัววะ

SONG-EK, BiggyCat และ Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้