ถามสมาชิกSUNNY THAILAND และผู้ที่คิดว่าจะมาอยู่กับSUNNY THAILAND (โปรดอ่าน)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.m-b11

mr.m-b11 New Member Member

119
    0
    0
    ที่ไหนมีสุข....ไครๆก็อยากมา

2. เอิน งัย !!

เอิน งัย !! New Member Member

35
    0
    0
    ตอนแรกเข้ามาอ่านเฉยๆอ่ะครับเพราะผมขับ บี11
    แต่พอเห็นพี่ๆเข้ามาเม้นกัน ดูอบอุ่นดีครับ
    ช่วงนั้นผมก็หาแมกนีโตรอยู่เลยมาลองเม้นขอความช่วยเหลือดูครับ
    พี่ๆช่วยกันหาเยอะมาก แล้วพี่โบตั๋นก็บอกผมว่ามี(แต่ผมก็ไม่ได้ติดต่อกลับไป ^^)
    ผมรู้สึกประทับใจมากเลยครับ คนที่ไม่เคยคุยหรือรู้จักกันมาก่อนยังช่วยผมเยอะขนาดนี้เลย
    ซึ้งใจจริงๆครับ
    เวลาเปิดคอมต้องแวะมาดูSTก่อนอย่างน้อยหนึ่งชม.อาจจะไม่ค่อยเม้นแต่ตามดูตลอดครับ
    ถ้ามิสติ้งใกล้ๆบ้าน ถ้าว่างไปแน่นอนครับ สติกเกอร์ไม่สำคัญSTอยู่ในใจตลอด

รักอย่างที่ไม่เคยรักมาก่อน sunny thailand forever

3. lumnamshe

lumnamshe Member Member

671
    5
    18
    เข้า ST ที่ไรก็รู้สึกดีครับ
    เป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
    ไปไหนว่าตามกัน

4. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    คลับนี้ ดูทีไรก้ อบอุ่นคร้าบ ++++

5. ตอบ.....ถามสมาชิกSUNNY THAILAND และผู้ที่คิดว่าจะมาอยู่กับSUNNY THAILAND

ผมมาแวะดูอ่ะครับ...ส่งข้อมูลขอสมัครสมาชิกไปแระไม่รู้จะได้เป็นสมาชิกเมื่อไหร่..
    ..
    ..
    ก็ดีใจล่วงหน้าที่ได้เป็นสมาชิกละกันครับ..ว่างก็จะไปครับ หน้าบอร์ดก็จะคอยมาส่องๆแล้วก็ยิงเป็นชุดอ่ะนะ..
    ..
    อยู่สามพรานครับ[email protected]

6. tanaphol

tanaphol New Member Member

241
    1
    0
    หา สาวก sunny ชลบุรี ครับ

7. chindubzdubz

chindubzdubz New Member Member

12
    0
    0
    เพิ่งมาใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวครับ มาด้วยใจฮ่ะที่สมัครเพราะมารับความรู้ที่บอร์ดนี้ค่อนข้างเยอะ ได้เห็นสังคมภายในดูช่วยเหลือและพึ่งพากันดีครับ ^^

8. konankit

konankit Member Member

198
    5
    18
    ที่เป็นสมาชิกเพราะว่ารู้สึกพี่ๆ เพื่อนๆที่นี่มีแต่น้ำใจคอยช่วยเหลือครับ
    ผมตามอ่านมาสักพักตอนแรกๆก็ไม่กล้าโพสเพราะตัวเองไม่มีความรู้เรื่อง รถเลย
    แต่คิดไปคิดมาถ้าเราไม่ถามเราก่อไม่มีทางรู้อยู่ดี และก็ไม่ผิดหวังครับ ไม่มีใครว่าว่าเราไม่รู้เรื่องเลย
    มีแต่คนคอยช่วยแนะนำ ครับ ถ้ามีโอกาส จะจัดเวลาไป Meeting ครับ อยากรู้จักพี่ๆเพื่อนๆ ในคลับทุกคนเลยครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม ^^

9. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ดันกันหน่อยโว้ย:D

10. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ผมไม่ชอบที่นี่หรอกนะ

แต่..........

ผมรักเลยแหละ :D

11. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ทุกวันนี้แม้ไม่ได้ขับซันนี่แต่ก็เข้าบอร์ดตลอด รักโคตรๆ

12. ผมรัก sunny แม้บางทีอาจจะไม่ได้เข้ามาดูสักเท่าไหร่
    แต่นับจากวันนี้เป็นต้นไป คงเข้ามาแชร์ประสบการณ์บ่อยขึ้น

13. nuun13

nuun13 New Member Member

84
    0
    0
    เต็มใจครับ ฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจดวงน้อยๆ ด้วยคนน่ะครับ อิอิ ..

14. golf_zahh

1,815
    498
    0
    ที่นี่เปิดกว้างรับทุกคนเสมอครับ

15. nuun13

84
    0
    0

ขอบคุณ ครับผม ถ้ามีมิตติ้ง อย่าลืม แจ้งด้วยน่ะครับ ขอบคุณ ครับ

16. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    เรื่องมิตติ้งติดตามได้ในบอร์ด

ทุกเสาร์แรกของเดือน แล้วมาหนุกหนานเฮฮากันค้าบ

17. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    แล้วคุณจะรู้ว่า มิตรภาพ ที่นี่ ก็มี เช่นกัน :D

18. nuun13

84
    0
    0

แล้วเสาร์แรก ของเดือนตุลาคม นี้ จัดกกันท่ไหนหรอครับ พี่ .. ผมไม่เห็นมีเลย ^^ เอ.. หรือว่าผมพลาดไป ครับ

19. DaySpeed

8,976
    822
    0
    เดือนตุลาคมมีไปแล้วค้าบ

เดือนหน้าก้อติดตามในบอร์ดได้เลยค้าบเด่วซักประมานก่อนซักอาทิตย์จะมีกระทู้ให้ติดตามเองค้าบ
    :)

20. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ผม Only แล้วคุณล่ะ :)

21. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ผมซูซี่คร๊าบ......

22. DaySpeed

8,976
    822
    0

ขอบี้ที:D

23. golf_zahh

1,815
    498
    0

บี้หรือปี้ครับ

24. DaySpeed

8,976
    822
    0
    บี้ๆ

25. Crony_A

4,017
    12
    0
    ให้ 2 ทีเลยฮะ...

26. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ครั้งเดียวไม่เคยพอ

27. Crony_A

4,017
    12
    0
    ต้องมีเบิ้ล

28. best1978

best1978 New Member Member

4
    0
    0
    มีใจเท่านั้นจบ.....

29. Sunny_N_Slowly

Sunny_N_Slowly New Member Member

164
    0
    0
    ...เริ่มต้นรู้จักที่นี่ เมื่อสักสามปีก่อน

เนื่องจากกำลังหารถมือสองใช้

และมีพรหมลิขิต...ให้ได้น้องB14...มาเชยชม

เลยเริ่มปรึกษา...อากรู๋...อากรู๋นำพามารู้จักกับที่แห่งนี้ครับ

...ผมก็หาความรู้จากที่นี่ครับ...มีความรู้ให้ได้เสพมากมายครับ

แต่เป็นการเเอบเสพเงียบๆครับ

...ส่วนสติ๊กเกอร์...ไม่ได้เป็นประเด็นสำคัญสำหรับผมครับ

ทุกครั้งเวลาขับผ่านsunny...ผมก็รู้สึกว่าเราเป็นคอเดียวกัน

...ที่บ้านผมและญาติๆ...ส่วนใหญ่ใช้นิสสันครับ

ส่วนผมก็เกี่ยวข้องกะนิสสันโดยตรง

....ที่นี่เป็นคลังความรู้ คลังสมบัติ(อะไหล่)

ผมเห็นสมาชิกที่นี่พูดคุย...หยอกล้อ...แซวกัน...มีความเอื้อเฟื้อแก่กัน

อยากมีส่วนร่วมครับ

...เล็กๆ น้อยๆ ก็ยังดี

........จึงเป็นที่มาของการสมัครสมาชิก...

จะได้มีส่วนร่วม...แสดงความคิดเห็นบ้าง...

ฦากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...ทินครับ...

30. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ยินดีครับ

ถ้าสะดวกก็มามิตติ้งกัน

มีเรื่องให้เสพอีกเพียบ

อยากรู้อยากถาม

คุยกันทั้งคืนไม่จบ :grouphug:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้