อยากได้รถป๊อป yamaha vino และรถป๊อปหลายๆแบบ

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย vinoo, 25 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vinoo

vinoo Guest

0
    0
    0
    อยากได้รถป๊อป yamaha vino และรถป๊อปหลายๆแบบมือสอง สภาพดี
    หาซื้อแถวไหนที่มีขายเยอะ ไม่ย้อม
    อยู่แถวรังสิตอ่ะค่ะ อยากได้ๆๆ ราคาถูกๆ ด้วยนะค่ะ

2. vinoo

vinoo Guest

0
    0
    0
    พอจะแนะนำได้มั้ยค่ะ ว่ารุ่นไหนดี
    อยากได้ปามานๆ vino เนี่ยค่ะ มีที่ราคาอยู่ไม่เกิน สองหมื่นเป่าอ่า !
    แนะนำทีร้านแถวๆ รังสิตมีที่ไหนที่ขายบ้างอ่าค่า

3. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    เซียงกงปทุมวันสภาพสวยๆทำมาแล้ว 23000-25000

เซียงกงบางนาเดินหาเอาอาจมีหลุดสภาพต้องเก็บ 16000-18000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้