ขอความคิดเห็นจากเพื้อนๆชาว VIOS หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย wswa, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wswa

wswa New Member Member

16
    1
    0
    คือตอนนี้ต้องการที่จะหาโชคใหม่ ดีๆซักชุดนึงอะครับ แต่ไม่ค่อยมีกะตังเท่าใหร่ อยากทรายว่า โชคของ vios ที่เป็นโชคซิ่ง ตรงรุ่น มีของอะไรยี่ห้ออะไรบ้างครับ และเป็นของ เซียงกง มีหรือป่าว แบบว่าของเก่าญี่ปุ่น อะไรอย่างเนี้ย ใครพอจะรู้บ้างครับ อยากได้แบบหนึบๆ ไม่ต้องแข็งมากครับ ที่สำคัญราคาไม้ต้องแรงมากนะครับ และก็เรื่องของ สปิง ใช้ตัวใหนดีครับ มันมีของอะไรบ้าง ต่างกันยังไง ไปซื้อได้ที่ใหน และ ทำที่ร้าใหนดีครับ ขอคำแนะนำจากพวกเพื้อนๆพี่ๆช่วยให้ความรู้ทีนะครับ

2. wswa

wswa New Member Member

16
    1
    0
    อีอย่างนึงครับ ช่วงล่าง วีออส กับ ยาริส นี่เใช้กันได้ หรือป่าว ของผมเป็น วิออส ตัวเก่านะครับ

3. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ผมอยากได้ TEIN จัง TRD ก็ได้ รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเก็บเงินต่อไป:cry: :cry: :cry:

4. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    เก็บไวๆๆน่ะครับ คุงดรีม

5. cookietime

cookietime New Member Member

39
    1
    0
    มีโช้คtrdพร้อมสปิงขายครับเป็นตัวstreet use ไม่ใช่ one make race ครับ รับลองหนึบครับ และไม่แข็งด้วย
    สภาพใหม่โคตร
    สนใจไงpmมาถามราคาได้ครับ

6. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    เพิ่งขายชุดนี้ไปเองง่ะ................ เตี้ย หนึบ กำลังดี :D

7. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    TRD , TEIN, โช๊คโม ที่มีทั้งของทย และนำของ
    cosco มาโม

ส่วนถ้าเอาสเตปถูกๆแต่หนึบน้องๆกระบอกฟ้าก็ต้อง TAKE by Genial ครับ

8. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    ป่ายยยยยยGenialดีกว่า:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้