เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    [video=youtube_share;tMumntHZnPo]http://youtu.be/tMumntHZnPo[/video]

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    โคตรชอบเลยเพลงนี้

3. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    แอบๆมาดู อิอิ ฝนอย่าตกอีกเน้อๆๆๆๆๆๆๆ

4. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เปนไงกันบ้างเอ่ย น้ำท่วมกันเป่า

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ใกล้แระคะ ลุ้นมา 2 คืนแระ ว่าตื่นมา น้ำจะท่วมรถไหมนิ เหอๆๆๆ :sad:

6. Jesus_RG

515
    36
    0
    บ้านผมไม่ท่วมอ่ะคับ ส่วนในตัวเมืองก้อปกติละ สงารสารจังหวัดอื่นๆอ่ะคับ ท่วมหนักกว่ามาก ว่าแต่กทม.นี่ เสี่ยงไหมอ่ะ ว่าจะท่วมน่ะ

7. Jesus_RG

515
    36
    0
    อย่าท่วมเล้ยยยสงสารรถง่ะ

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    หาที่สูงๆๆฝากจอดก่อนสิเพื่อความปลอดภัย

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    บางเขตครับ เปนบางที่

10. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    แฟนเก่าทะเลาะกับแฟน .. เห้ออ : (

[video=youtube_share;RHVzKYsmHwU]http://youtu.be/RHVzKYsmHwU[/video]

ที่ไหนน้ำท่วมอะไรยังไงบ้างครับ เป็นห่วงพี่ ๆ ครับ ระวังกันด้วยครับ

11. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    ท่วมจะถึงเข่าแล้วอ่ะ 555+ ฝันดีนะทุกคน

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เมื่อกี้หน้าบ้านเกือบข้อเท้า แต่ตอนนี้ลงไปล่ะ

13. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ในที่สุดก็ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี แห้งสนิท ฟิ้ว ค่อยโล่งใจหน่อยคะ ตอนช่วงนั้นแฟงก็เอาไปจอดที่คอนโดอ่ะคะ เพิ่งเอากลับมาบ่ายวันนี้เอง ขอบคุณนะคะ สู้ๆนะคะ พี่ดิ้ล

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    กทม เค้าให้ดูกันอีก 2 วันมั้ง ถ้าผ่านได้ก็รอดยาว

15. Jesus_RG

515
    36
    0
    เป็นยังไงมั่งอ่าค้าบบพี่ดิ้ล.......

แฟงสบายดีเนอะ อิอิ

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แถวบ้านพี่น่าจะรอดนะ

17. Jesus_RG

515
    36
    0
    สุขสันต์ วันเกิด แฟง เน้อ ขอให้มีความสุข สมหวังในสิ่งที่ปราถนา โรคภัยไข้เจ็บไม่มี เงินทองมั่งมีค้าบๆๆๆๆๆๆๆๆ :D (เปลี่ยนเบอร์เหรอๆๆ)
    ไม่ท่วมดีแร้ววค้าบพี่ดิ้ลลลลลล ขอให้ที่ท่วม น้ำลดไวๆ ค้าบบเพี้ยงง....

18. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ยังบอกไม่ได้คราบ ลุ้น อยู่เหมือนกัน อิอิ

19. Jesus_RG

515
    36
    0
    มาเที่ยวเชียงใหม่ไหมพี่ อิอิ เห็นรถ กทม หลายคันเลยวันนี้

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ขึ้นไปกันเยอะเลยช่วงนี้

21. สวัสดีครับ.....ไม่มานานเลย
    พี่ๆเปนยังไงมั่งครับ ^^"
    คิดถึงๆ....อิอิ

22. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    เปนไงบ้าง สบายดีไหม

23. Gina

447
    7
    0
    สวัสดีค้่่าาา พี้ๆทุกคน สถานการณ์ ดีขึ้นบ้างไหมคะ ที่บ้าน จี ก้ท่วมคะ แค้อยุได้ไม่อพยพ

แวะมาทัก ไม่ได้เข้ามานานเลย ไปจมกับข่าว การเมืองและสื่อ และงานอื้นๆ แหะๆ

หวังว่าคงไม่ลืมกันนะค้าา

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สบายดีคราบ ตอนนี้อยู่ที่ไหนอ่ะ น้ำท่วมอ่ะเป่า

25. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ไม่ลืมคราบ สบายดีเป่า มีแฟนอ่ะยัง เอ่ย ถ้าน้ำขึ้นก็ดูแลตัวเองดีๆๆนะคราบ เปนห่วง

26. Gina

447
    7
    0

27. จัมพ์สบายดีจร้าา....
    อยู๋อุดรครับ...น้ำไม่ท่วม แต่!!หนาวมากมายจร้าาา บรื๋อ~~~!!!

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    กทม ร้อนอ่ะตอนกลางวัน อยากหนาวบ้างอ่ะ

แหะๆๆ ^^"
    ตอนเที่ยงนี่ก้ร้อนมากอ่ะครับ
    กลางคืนกลับหนาวซะงั้น = ="

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้