เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

555 ถูกต้องเลย เลยอยู่เฉยๆๆดีกว่า

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    บางคน>เจ็บ<เพาะความหลังใน¦อดีต¦ บางคนก็>เจ็บ<เพราะความหวังใน"อนาคต"

3. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ช่วงนี้ สาวๆๆ หายเนอะ ไม่มีเข้ามาคุยกันเลย สงสัย อกไม่หักกันแล้ว ha ha ha

4. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    จริงๆๆสาวๆๆเข้ามาอ่านกันบ่อยนะ อิอิ แสดงตัวกันหน่อย หนุ่มๆๆจะได้มีกำลังใจ

5. mayliza

mayliza New Member Member

600
    2
    0
    Goft คารมตลอดเรยหว่ะแก 5555

6. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เหนม่ะ มีสาวๆๆมาให้กำลังใจแล้ว

7. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0
    หาคนใหม่ครับ
    สู้ต่อไปทาเคชิ

8. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    แวะมาทักทายครับ ล่าสุดครับ ไปเกาะช้างมาตอนสงกรานต์ ฮีตแดก ซะงั้นนะ กลับมาขับได้อีก 2 สามวัน เล่นซะเครื่อง กระจายเลย เปิดฝาสูบมาดู ฮาเลยครับ ลูกเปงรอย ข้อเหวี่ยงรุน ประเก็นแตก ชุดใหญ่ครับ เลยโดนวางเครื่องใหม่ครับ 20V ตัวที่สามละ โอ้วใช้เครื่องเปลืองจิงจิงเลยเรา 55555 + เอารถออกมารันอิน กะว่าครบ 1000 กิโลจะเอาไปติดแก๊สเหมือนเดิม เอาไปอู่แก๊ส ทิ้งไว้ 2 วัน มานโทรมาบอกว่า " พี่ครับ ฝากระโปรง ฟาดกระจกแตกเลย พอดีลูกน้องไม่ได้ล็อคกิ๊บ ที่ ฝากระโปรง " เซงจิตเลย ฟาดซะยันหลังคา กระจายเลย รถกรู
    แต่ยังดีที่มานรับผิดชอบ เอารถไปทิ้งไว้อู่สี เพื่อนแฟน ทิ้งไว้ เดือนนึงละเนี่ย ยังทำไม่เสร็จเลย ไม่มีรถใช้มาเดือนนึงละ เล่นรถเมล์ ทุกวันเลย เหนื่อยโคตรอะ เดี๋ยวออกมาคราวนี้ หุ้ม เคฟล่าร์ สติกเกอร์ มานทั้งหัวเลย

9. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

555+ สาวคนนี้ น่ารักน๊า พี่ดิ้ล !

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:31:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:30:50 ----------

เมย์ ก็ต้องเข้าใจกอฟนะ กอฟมันหน้าตาไม่ดี รวยก็ไม่รวย เลยต้องเอา คารมมากลบปมด้อย ของตัวเอง 5555555555+

10. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    เสียใจ ไม่ว่าแต่อย่ามาทำให้เสียความรู้สึก เพาะถึงแม้คุงจะสำนึก แต่ความรู้สึกมันซ่อมไม่ได้

11. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

เป็นกำลังใจให้ รถเสร็จไว้ๆๆนะคับบบบบ

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ขอให้เสร็จไวๆๆกลับมาหล้อเหมือนเดิมคราบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 02:22:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:21:41 ----------

อารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 02:22:25 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:22:38 ----------

อารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง

13. mayliza

600
    2
    0

GOFT อย่าเอาเรื่องจริงมาพูดเล่น 5555 เขิ๊ลลลลล อิอิ

เอาหน้า หน้าตาไม่ดี จิตใจดี รักเดียวใจเดียวเป็นพอ จากความคิดเค้านะ

เอาไป 10 กระโหลก คริคริ

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
  14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เดี๋ยวนี้กอฟเค้าอารมคมคาย สงสัยสาวๆๆเพียบ

15. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ]เอาอะไรมามีคับพี่ ดิ้ล

ทุกวันนี้ตัวคนเดียว

รักมันกินไม่ได้ ไว้รอเกิดอีกครั้ง ค่อยหาใครสักคนที่รักเราจิง ไม่ทิ้งกันตอนที่มีปัญหาหรือมรสุมเข้ามาในชีวิตเรา

ทุกวันนี้ มันเหนื่อยมาก แต่ไม่ท้อ ไม่ถอยอยู่แล้ว สู้ตายคร้าบบบบ

16. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    อยากเจอ คนแบบเธอจัง ชีวิตนี้ ไม่รู้จะได้เจอไหมน๊า

17. mayliza

600
    2
    0
    ไม่จริงจ๊ะ 5555 อ่ะล้อเล่ง

ได้เจอ แต่ไม่รู้เมื่อไหร่นะ 5555 คนแบบนั้น

18. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

ถ้าชาตินี้มี บุณวาสนาพอ กอฟคงได้เจอ

19. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

คนที่อยู่กับเราตอนไม่มี อยู่ข้างๆๆตอนเราเดือดร้อน แล้วเค้าไม่ทิ้งไปไหน คนนี้แหละจริงใจกับเราที่สุด

20. mayliza

600
    2
    0

ผู้ชายคิดแบบนี้ทุกคนไหมน๊ะ เพราะเคยเป็นอย่างที่พี่พูดเรยอ่ะ ^_______^

21. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    แวะมาทักทายสมาชิกที่น่ารักทุกคน..... โสดกันเหมือนเดิมหรือป่าวคะ อิอิ

พี่ดิ้ลสบายดีมั๊ยอ่ะ..... เจ้าสำนักบ้านนี้เลย

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
  22. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

มันไม่มีสิ พี่ดิ้ล ทุกวันนี้ ยังโดนสวมเขาอยู่เลย แต่ผมก็ไม่ได้อะไรมากมายหรอก ทำใจได้มาสักระยะแล้ว

เจ็บมากแต่ก็ทน เพราะ ผมคิดว่า ผมทำดีที่สุดแล้วอ่ะ ผมผ่านเรื่องร้ายๆๆมาเยอะ ก็คิดซะว่า เวรกรรมของเรา

พอมีปัญหา แม่งก็ตีจากเลย แบ่งของยังกะระครน้ำเน่า อันนี้ของๆกูก็หามา อันนี้งานกูกูต่อมา อันนี้เงินกู

แต่ความเสี่ยงล่ะ มันอยู่ที่ตัวผม พอมีกินก็รักกันดี พอไม่มีกินมันกินคนเดียว คนแบบนี้มันมีจิงๆๆนะ

แม้กระทั้ง โทรศัพพ์ ตอนนี้ผมยังไม่มีเลย มันเอาคืนหมด ทั้งๆๆที่ผมเป็นคนหา พูดแล้วมันก็ยาว

เก็บไว้ในใจคนเดียวดีฟ่า พูดไปใครๆๆก็สมน้ำหน้า เพราะผมเลือกมันเอง คนดีๆๆก็ไม่เอา มาเอาคนอะไรก็ไม่รู้

อย่างว่า รู้หน้าไม่รู้ใจ

23. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

กอฟ คิด แบบ นั้น เหมือนกัน นะ ha ha ha ha

24. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

โสดดดดดดดดดดดดดดดดดดด คุณล่ะ สวยขึ้นนะ คร้าบบบ

25. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    คุณเคยไหม ? ที่เจ็บกับคนที่รักมากที่สุด คุณเคยไหม ? ที่ถูกปฏิเสธทั้งๆที่ใจไม่อยากฟัง คุณเคยไหม ? ที่พยายามหยุดคิดถึงเขาทั้งๆที่ใจไม่อยากทำ คุณเคยไหม ? ที่ต้องมาถามตัวเองว่าทำไมลืมเขาไม่ได้ คุณเคยไหม ? ที่ต้องเจอหน้าเขาทั้งๆที่ไม่อยากเจอ คุณเคยไหม ? ที่ต้องนั้งเพ้อเจ้อทั้งๆที่รู้ว่าเขาไม่คุย คุณเคยไหม ? ที่ยังเก็บเบอเขาทั้งๆที่ไม่ได้โทร และคุณเคยไหม ? ที่จนป่านนี้คุณก็ยังไม่รู้คำตอบว่า ทำไม เราถึงยังไม่ลืม

26. pui_39

1,427
    14
    0
    ขอบคุณคะสำหรับคำชม^^
    โสดมั๊ยหรอ? ไม่โสดก็เหมือนโสดเพราะด้วยเหตุผลหลาย ๆ อย่าง แต่หลังจากอีกไม่นาน โสดชัวร์ T_T

ในเมื่อเลือกแล้วอย่าโทษใครเลยคะแต่สิ่งที่สามารถทำได้คือการเปลี่ยนสิ่งที่เคยผิดพลาดเป็นสิ่งที่ถูกต้องได้หากมีโอกาส

แล้วเคยไหมที่นั่งรอใครสักคนนานเป็นเดือน ๆ
    เคยไหม? ที่ทำอะไร ๆ ให้ไปโดยไม่ได้หวังอะไรตอบแทน

แล้วก็อีกหลาย ๆ อย่าง แต่สุดท้าย คำว่า "ลืม"มันไม่หร๊อก มันมีแต่ ลืมช้า กับ ลืมเร็ว

27. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    เหงาๆๆ ท้อ ๆๆ ยังไงบอกไม่ถูกเลยคับ ตอนนี้ T..T

28. pui_39

1,427
    14
    0
    มากมาย:'( แต่เถอะค๊าวันนี้ร้องไห้ได้ พรุ่งนี้เราจะยิ้มจนคนอื่นอิจฉาเลยหละ:p;-)

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ตอบไม่ถูกเลย ผู้ชายแต่ละคนคิดไม่เหมือนกัน ผุ้ชายบางคนเปนไม่เหมือนกัน ผู้ชายบางคนดีไม่เหมือนกัน ผู้ชายบางคนมีในสิ่งที่ผู้ชายบางคนไม่มี

30. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เจอแบบนี้เซงแทน ถ้าเป็นพี่นะกอฟ อย่าโกรธพี่นะ เป็นพี่สั้นๆๆเลย ปล่อย ปล่อยเถอะ ยอมอยู่คนเดียวดีกว่า รักตัวเองดีกว่า ดีกว่าอยู่แล้วเสียใจช้ำใจไปทุกวัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้