เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เช่นกันคราบ มีความสุขกันมากๆๆ ในวันวาเลนไท ครับ ไม่ต้องเป็นแฟน แต่ขอเรารู้สึกดีกับใครคนนึงแล้วบอกให้เค้ารู้ก็พอแล้ว

2. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    หาเผื่อด้วยนะคราบพี่ดิ้ล อิอิ (หวัดงอมแงม อัดชิ้วววววว)

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  3. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    พี่ยังหาไม่ได้เลยน้อง นั่งเหงาอยู่คนเดียวเนี่ย อิอิ

4. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    น่าเบื่อ ครับ
    มีอยู่ ก็เหมือนว่าไม่มี

เจอกับคนที่ไม่ค่อยมีอะไรแน่นอนแล้ว มันเบื่อ ...

แต่สุดท้าย ก็ยัง " ทน " อยู่ครับ

มันยัง ทนไหว ก็ทนต่อไปทนไม่ไหวก็คงวางละครับ

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อยู่ที่เราจะทนได้นานแค่ไหน ทุกคนมีรีมิด ถ้าถึงเวลาที่ทนไม่ไหวก็ต้องแยกกันเดินคนละทางครับ ยิ่งทนยิ่งเจ็บ แยกกันเดินดีกว่า

ลองแยกกันค้นหาตัวเองสักพัก จะได้รู้ว่าต้องการกันอยู่รึเป่า

6. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    ตอนนี้ละครับกำลังเป็นอย่างที่ว่า เลย. .

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สู้ๆๆคราบ เป็นกำลังใจให้ เดี๋ยวก็ผ่านไปได้ครับ เป็นแค่ช่วงเวลานึง เข้ามาและก็ผ่านไป

8. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ช่ายครับ เด๋วมันก็ผ่านไป เมือวานยังผ่านมาได้เลย

9. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    สวัสดีจ้า คุณดิ้ล กับคุณติ่งเนอะ ยังอยู่กันเหมือนเดิมเลย สบายดีกันม่ะคะ ???

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ในความคิดผม มีแค่ปัจจุบันกับพรุ้งนี้ อดีต มันผ่านไป แล้ว ทำไรไม่ได้ ทำได้แค่สอนให้เราจำ

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สบายดีจ๊ะ แล้วแฟงล่ะเปนไงบ้าง มีแฟนยัง สบายดีเป่า

12. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ก็ชิลๆค่ะ อิอิ

13. Jesus_RG

515
    36
    0
    ยังอยู่สบายดีจ้า ว่าแต่จีบเด็กดีไหมอ่ะ อิอิ

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ตอบแทนให้ มันคนละแบบนะ เด็กจะกระชุ่มกระชวย กว่า แต่มีอายุหน่อยก็คุยกันง่ายดีมีเหตุผลมั้ง อิอิ

15. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จะบอกว่า คนที่ขับ Porch สีขาว ชนสาวลาวอ่า ลูกศิษย์แฟงเมื่อ2ปีที่แล้ว เหอะๆๆๆ

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    หนาวๆๆๆ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะ

17. ออเซาะ

ออเซาะ New Member Member

9
    0
    1
    หล่ออย่างเรายังไปได้อีกเยอะ..........55+

18. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    มีเหตุผลที่สุด อิอิ

19. Jesus_RG

515
    36
    0
    หวัดดีปีใหม่เมืองคร้าบบบบบบบบ 555+ สบายดีกานเนอะ

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^

ฉลองวันหยุดให้สุขอุรา
    พบหน้ารวมญาติกันสักหน
    ขอให้ชีวิตเย็นฉ่ำสุขใจกันทุกคน
    ความทุกข์ก็ผ่านพ้นในวันสงกรานต์

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทยคราบทุกท่าน ไปสาดน้ำที่ไหนกันหว่า

22. Jesus_RG

515
    36
    0
    แหม..เมื่อวานฝนตก วันนี้ตอนเช้าดันหนาว พอกลางวัน ก้อร้อนซะงั้น........งวดหน้าขอหิมะได้ไหมนิ

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ตกเมื่อไร สงสัยต้องหาสาวๆๆกอดล่ะ

24. มาล่ะจ๊ะ.......หายไปนานเลย ^ ^"
    ตอนนี้ผมบวชอยู๋วัดยายร่ม พระราม2 ครับ
    ใครว่างๆแวะมาทำบุญ แวะมาเยี่ยมมั่งนะครับ
    083 6677785 โทมาก่อนได้จ๊ะ

25. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    มาบวชนานยังเอ่ย บวชแล้วก็แสดงว่าใกล้แล้วอ่ะดิ

26. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขออนุโมทนาด้วยนะครับ

27. มาบวชตั้งกะวันที่9อ่ะจ๊ะโยมพี่..........ว่างๆแวะมาเยี่ยมมั่งนะจ๊ะ เหง๊าเหงา....แหะๆๆ
    เจริญพร...เจริญสุขจ๊ะ

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ครับผม ถ้ามีโอกาสจะไปเยี่ยมนะ

29. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    สวัสดีค๊า..พี่ดิ้ล และพี่ทุก ๆ คนด้านบนด้วยนะ

เข้ามาทีไรอยู่กันพร้อมหน้าหร้อมตาทุกคนเลยง่ะ..........

30. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    หวัดดีจ๊ะ เปนไงบ้าง สบายดดีเป่า ไปเล่นน้ำที่ไหนมา เข้ามาบคุยกันบ่อยๆๆดิ ยังอยู่กันเหมือนเดิม อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้