เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เหนในข่าว รถในเมืองเตี้ยๆ ก้งานเข้าเลยอ่ะดิ

2. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ถามหน่อยเพื่อนๆๆ ความถูกต้อง กับ ญาติพี่น้อง จะเลือกอันไหน

3. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    ขอโทดทั้มาช้าคะ
    มัวเเต่ไปเล่นเฟซบุคนจนเคยชินอะ

คอนนี้เหงา รำค่านผู้ชาย
    อยากอยุคนเดียว อยากมีรักเเต่ก้รำคาน
    น่ำก็จะท่วมกทมเเระ เซงจิต ตามข่าวเเล้วเบื่อเจงๆ น้ำท่วมนี่

ติดถุงพี่ เเต่ไม่เข้าใจว่า ทำไมถึงเข้าเวปนี้ไม่ได้ พั้งมาเข้าได้นี่ งงอะ

4. Gina

447
    7
    0
    พูดยาก เเต่จี เลือกความถูกต้องคะ

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พี่ก้เกือบจะมีแฟนล่ะ แต่ก้นะ คนเราไม่แน่นอนจิงๆๆ แค่คำพูดหริอเวลาแค่แวบเดียวมันบอกไรไม่ได้จิงๆๆ

6. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พี่ก้เลือกความถูกต้อเหมือนกัน แม้จะเปนญาติพี่น้องแต่ถ้าผิดก็พร้อมที่จะตัด

7. ผิดก็ว่าไปตามผิดครับพี่.......
    กรณีของจัมพ์นะ....แม่เสีย
    ป้าอ่ะมาโกงเอาทองของแม่ไป เอานาฬิกาข้อมือ สร้อยข้อมือ อีกตั้งหลายรายการ
    รวมๆแล้วก้อหลายล้านอยู่......ทุกวันนี้จัมพ์กะพ่อตัดเค้าทิ้งไปเลยครับ
    จัมพ์ไม่แจ้งความจับก้อดีขนาดไหนแล้ว....

8. หายไปเลยนะครับ.....อิอิ ^ ^"

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    นี่พี่ก็ต้องไปรบกับบรรดาญาติๆวันอาทิดย์นี้ ไม่รู้จะเปนยังไง

มีแต่คนจ้องจะเอาอย่างเดียว ความถูกต้องไรไม่เคยคิดกันเลย

10. สู้ๆครับพี่......ความดีชนะทุกสิ่งครับ

11. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ไม่เสมอไปหรอกจ้ะ

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบจั้ม ก็ว่าจะลองวัดดวงเลย จะเกิดไรก็ต้องเกิด

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:59:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:58:19 ----------

มาแต่ละที ผอมลงทุกครั้งเลยนะเนี่ย

13. Gina

447
    7
    0
    ก็ไม่เเปลกหรอกคะ ต่างคนต่างก็อยากมีชีวิตรอดกันทั้งนั้นคะ พอรู้สึกดิ้นรนต่างก็สามารถเเทงกันได้ลงคอ
    เเม้จะเปนญาติกันก็เถอะคะ ไม่ต่างกัน กับลุงของ จี คะ ยายตายมีสมบัติเยอะมาก เเต่ลุงเอาไปหมดเลยคะ
    เเม่ จี ก็ขี้เกียจจะไปสู้อะนะ เพาะว่า ขนาดสายเลือดเดียวกัน ยังทำได้เเล้ว คนอื่นก้ต้องมีเนอะ

ชีวิตมันคือการดิ้นรนเเละเหนเเก่ตัวกันทุกคนคะ

ตัดขาดกันไปเลย ต่างคนต่างอยุนี่เเระ ดีที่สุดเเล้วคะ

ต้องร้ายบ้างจ้ะ บางที ดีมากไปจนดูเปนคนอ่อนเเอ ก็ไม่ไหวจ้ะ
    เคยเปนมาก่อนละ ดีเเล้วยังโดนเอาเปรียบกันงี้ อย่าดีอะนะ
    เหนด้วยกับพี่สาวมากมายจ้าา

14. ง่ะ.....หายไปนานเลยนะครับเจ๊

15. จร้าพี่.........

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ขอบคุณคราบจี พี่ผ่านมาล่ะ สรุปคือตัดหมด คนดีก็มีจิงแต่เค้าก้เอาเหมือนกัน

เลยตัดหมดเลยดีกว่า อย่ามายุ่งกันดีกว่า สบายใจกว่าเยอะ ไม่ตายหาใหม่ได้ อิอิ

17. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ช่ายยครับไม่ตายหาใหม่ได้ แต่หายาก จริงๆ

18. Gina

447
    7
    0
    ความรัก มันช่างยุ่งยากในบางที เเต่ก็เเอบสุขใจในบางครั้ง ใช่ไหมคะ

19. joeblack

1,284
    39
    0
    ความรักเอ่ยงดงามยังงี้ จนชั่วชีวีโหยหาความรักไม่เคยพอ

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ยิ่งหน้าหนาวแบบนี้ ยิ่งอยากจะมีจัง อยากอบอุ่น

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:52:51 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:51:54 ----------

ช่าย มันเปนรสชาติอ่ะ อยู่ที่เราปรุง

21. Gina

447
    7
    0
    สงสัยว่า กว่า จี จะปรุงให้รสออกมา หวาน เปรี้ยว ร้อนเเรง ได้คงเจ็บหลายรอบเเน่ๆคะ

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พี่ชอบตรง หวานเปรี้ยวร้อนแรง เนี่ยแหละ 555 ต้องใจเยนๆๆ แล้วมันจะคุ้มค่ากับการรอ

23. อกหัก......ร้องให้ T T"

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    หล่อๆอย่างจัมยังอกหักอีกหรอ

25. โดนหักอกคร๊าบ เพ่น้อง

26. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใครชั่งใจร้ายทำพี่ชายได้ลงคอคราบ โอ๋ๆๆ หล่อๆอย่างเรา หาใหม่ครับพี่555

27. เรื่องมันยาวครับพี่.........T T"

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 07:16:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 07:15:41 ----------

หัวอกเดียวกันครับพี่........

28. หาใหม่ไม่ยากคร๊าบ ไม่ได้หล่อนะ แต่เบื่อและไม่ชอบการเริ่มต้น

น่านไง

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    มันเหนื่อยนะ เวลาต้องมานั่งนับ 1 ใหม่บ่อยๆๆ ถ้าคนที่ใช่เจอกันเรร็วๆๆก็ดีเนอะ

30. joeblack

1,284
    39
    0
    ผมจะปีแระยังลืมไม่ได้ คิดถึงทุกวัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้