เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

ไม่หรอกมั้ง อย่างนู๋จีอ่ะ หนุ่มๆๆเพียบ

2. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิ จะทำไงดีเอ่ย จะบอกเค้าตรงตรงเลยดีมะ หรือเก็บไว้นานกว่านี้อะ รู้จักกานมาตั้งแต่เปิดเทอมนี่ก็ จะ สาม สี่เดือนแล้วอะ น้องเค้าออกทอม ทอมหน่อย แต่ไม่ได้เปงทอมนะ วันไหนที่ไปโรงเรียน บอกขาไปหรือขากลับดีเอ่ย เฮ้อ บอกไปแล้วก็กลัวเค้าจะไม่สนใจเรานะ ไม่หล่อ ไม่รวยด้วยดิ เฮ้อ รถก็มีแต่ บลูซ่า รถเก่าเก่า นี่แหละ แต่ก็รักมานนะ เฮ้อ ขอฟามคิดเห็งจากเพื่อนเพื่อน พี่พี่น้องน้อง หน่อยนะครับ ผมกำลังรวบรวมความกล้าอยู่

3. FAX

FAX New Member Member

46
    2
    0
    อกหักก็ไปนวดครับ ประเทศเรามี 77 จังหวัด ต้องมีสักจังหวัดหนึ่งเป็นของเราครับ

4. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    การ "แก้แค้น" คนที่ทำเรา "เจ็บ" ที่ดีที่สุด

คือการที่เรา "อยู่ และ ทำตัวเราเอง" ให้ดีที่สุด "̮

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

บอกไปเลยวัยรุ่น ไม่มีไรจะเสียหนิ ความกล้าเท่านั้น ความกล้ากลับความกลัว มันเปนแค่เส้นบางๆๆที่กันไว้ เดินข้ามไป เดี๋ยวก็เหนผล ให้รู้กันไปเลย

ดีกว่ามานั่งเสียใจว่าไม่ได้ทำไรเลยนะ

6. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ช่ายๆๆ ชีวิจนี้มันต้องเจอมั่งแหละ

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เยี่ยมคราบ ทำให้สวยกว่าเมื่อก่อน ดีกว่าเมื่อก่อน อิอิ สวย เริ่ด เชิ่ด เข้าไว้ อิอิ

8. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    ทำให้แม่งต้องเสียใจ และ เสียดาย ที่ทิ้ง เราไป ฮิ้ว ๆ

9. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0

ลุยเลยเจ้าคะ เเต่อย่าท้อนะคะ ถ้าเค้าปติเสดให้ตื้อเข้าไว้คะ ตื้อเท่านั้นที่ครองใจคะ

ช่ายยย ให้สวย ดี เริ่ด จนเค้าโหยหาอยากกลับมาอีก จากนั้นก็เชิดหยิ่งใส่เลย ดีเเล้วๆๆ

จะบอกว่า เอ๋นิ ทำผมยาวเเล้วหวานๆ เเฮะ หวานมากมายเรยอะ

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เค้าเหนด้วย ผมยาวน่ารักกว่า

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    วัยรุ่นทุกคน หายไปไหนหว่า

12. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    วัยรุ่นมาแล้วครับบ

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เห็นเงียบๆๆ นึกว่ามีความรักกันหมดแล้ว อิอิ

ช่วงนี้ เหนื่อยๆๆ เซงๆๆ เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ก็มีความรักซะทีสิ จะได้เลิกเบื่อ

15. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    มาคะ อกหักชายไปคนนุง
    เหนื่อยก้ต้องพัก เที่ยวเล่นมากๆ ไม่ดีก้เข้าฟังธรรมเรยคะ อาเมนน..

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เค้ายังหาม่ะได้เลยอ่ะ อยากมีใจจะขาด

17. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เพิ่งไปรูทกลับมา ลองไปเปิดหูเปิดตาบ้าง แต่ก็กลับมาอย่างโสดเหมือนเดิม

18. อยากมีคนจริงใจสักคน........T T"

19. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    คนที่ไม่ทอดทิ้งกันน*-*

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    คนที่อยู่เขียงข้างกัน ดูแลกัน

21. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ หายไปไหนกานหมด เนี่ย

22. ตอนนี้อยู๋กทมครับ........ใครว่างมารับไปเที่ยวหน่อยเน้อ
    ไปม่ะถูก........หลงกรุงครับ = ="

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ยังอยู่คราบ มาแอบดูทกวัน อิอิ แต่ตอนนี้พี่เริ่มปลง ล่ะ เดี๋ยวถ้าจะมีคนที่รักเรา เดี๋ยวก้คงจะเจอสักวัน

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    มาหาสาวๆๆหรา อยู่แถวไหนอ่ะจัมพ์

25. จัมพ์อยู่พระราม2จร้าา............เดี๋ยววันอาทิตย์ก้อกลับแล้วครับ ^ ^"

26. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สาวๆๆพาไปเที่ยวไหนมั่งเอ่ย ก็ใกล้ๆๆพี่นะ แต่มีงานเพียบเลย

27. กลับมาแล้วครับพี่.......ขับรถลุยน้ำ มันคอตๆ
    กทม.-อุดร ขับเกือบ10ชั่วโมงครับ
    น้ำท่วมสูงมากๆแถวๆฟาร์มโชคชัยไปถึงเข้าเมืองโคราชเลยครับ
    รถติดมากๆ.....แต่ก้อมันส์ดีครับ
    เหอๆๆๆ

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

งี้ตอนนี้ก็ต้องเอารถไว้ที่สูงอย่างเดียวเลยดิ เหนในข่าว ท่วมยันอกอ่ะ

ใช่ครับพี่......ในเมืองท่วมสูง
    แต่สายอ้อมเมืองยังพอวิ่งได้ครับแต่รถเก๋งจัมพ์ไม่แน่ใจ ถ้ากระบะหรือรถใหญ่กว่านั้นก้อไปโลดครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้