เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    ใจ..........เจ็บพอรึยัง

ใจ..........จะเลิกคิดถึงเค้าได้รึยัง

ใจ..........หนอ..........ใจ

2. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    หงส์แดงสู้ๆ มีสาวกหงส์ไหมครับ

3. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ไม่มี มีแต่สาวกผี ครับ คริคริ

4. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ผีแดงด้วยคน

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พอถึงเวลาที่ใจบอกว่าจะหยุดเจ็บ แล้วก็จะถึงวันที่บอกว่า พอแล้ว

6. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
  7. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    เมื่อไหร่ที่เราเจ็บจนหมดน้ำตา

เมื่อนั้นเราจะรู้ว่าตัวเองมีค่าแค่ไหน

8. joeblack

1,284
    39
    0
    บางทีการที่เราคบกับใครนานๆๆก้อคิดว่านี่แหละใช่...เค้ามีค่าสำหรับเราเสมอขาดเค้าไปก้อทำอะไรไม่ได้...แต่พอมานั่งทบทวนเวลาที่เราไม่ได้รักกันแล้วที่ผ่านมาตัวฉันน่ะมีค่าแค่ไหนสำหรับเค้าสรุปก้อคือไม่มีเลย......

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

หายไปนานนะเนี่ยคนนี้ สวยขึ้นเยอะ

10. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ ดันแอบไปชอบรุ่นน้องในห้องที่เรียนด้วยกันอะ แต่ไม่รู้จาบอกไงดีอะ ไม่กล้าอะ ดูเหมือนจาเปงทอมแต่ไม่ได้เปงอะ อิอิ อยาก คบด้วยจังเยย อิอิอิ

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

บอกไปตรงๆๆ น้องเค้าอาจจะชอบก้ได้นะ

12. หายไปนานเลยนะครับเจ๊!!! ^ ^"

13. ต้องทำยังไงคนอื่นถึงจะมองเราเป็นผู้ชายนะ???
    >>>>>>>>>>>>เดี๋ยวไปถามไก่กามั่งดีฝ่า...... ^ ^"

14. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    ใช่เจ้าคะ เเต่กว่าจะถึงวันนั้น เราคงทรมานอยุสักพักนึงอ่าใช่ไหมคะ

ช่ายยย

ลุยเลยค้าา พี่ชายยย...เปลี่ยนสาวห้าวให้เป็นหญิงซ้าาา...

เลิกทำกิริยาเเบบเกย์ซะ เด่วก็ดีเองอะ

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ไปเดินเซียงกงมาวันเดียว กลับมาปวดหัวเลย เซงเปด

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    คุยกับสาวๆๆบ่อยๆๆ เดี๋ยวก้ดีขึ้นนะ

17. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    แว้บๆมาครับ ไม่ได้เข้ามานานนนนนนนนนนนนนนนนนเลย หุๆ ยังไงๆการทำใจก้อต้องใช้เวลาจริงๆ ยังลืมไม่ได้เลย อ่า

18. joeblack

1,284
    39
    0
    ช่ายยครับเวลาไม่ได้ทำให้เราลืม แต่เวลาช่วยให้เราทำใจได้ แค่นึกถึงแล้วไม่เจ็บเป็นพอแล้วครับ

19. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สู้ต่อไป ทาเคชิ เวลาจะช่วยท่าน ที่สำคัญ ต้องเปิดใจ

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ถูกต้องเลยคราบ เรื่องที่ว่าจะลืม ไม่มีทางหรอก แต่ถ้าจะให้ไม่เจ็บอ่ะทำได้

21. Jesus_RG

515
    36
    0
    โดนใจอ่าคับ ช่ายเลยยยยย

พี่ดิ้ล ผมจะสู้ๆค้าบบบบบบ ว่าแต่หงส์เสมอง่ะ เซ็งเป็ด แต่ดีก่าแพ้ เหอๆๆ:cry::cry::cry:

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เปิดใจกว้าง มองรอบๆๆ แล้วจะเจอ

23. Jesus_RG

515
    36
    0
    ขอรับกระผม......สุ้ๆคับ

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ตอนโทมาพี่ยังไม่ตื่น อิอิ

25. Jesus_RG

515
    36
    0
    หุๆ ส่องกบซะดึกเลยเหรอพี่........น่าไปส่องด้วย อิอิ

26. Gina

447
    7
    0
    เวลานั้นช่วยให้เราหายเจ็บ เเต่ไม่เคยทำให้เราลืมได้ นอกจากเราอยากจะเปงปลาทองเท่านั้น ถึงจะลืมได้อะ

ว่าไป ก็รุ้สึกดีเเล้วคะ พอเราเริ่มทิ้งอะไรหลายๆอย่างที่เปงของเตือนใจเค้าไป เราก็จะลืม เเละหายเจ็บไปได้เองอะ
    เเต่ก้มีบ้างเนอะ ที่ ยังคิดถุง เวลาดีๆอะเนอะ

นี่ รอเจอคนที่จะเข้ากันได้อีกครั้งนะคะนี่....

27. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ช่ายน้องจี สักวันใครคนนั้นจะเดินเข้ามาหาเรา แล้วมันจะคุ้มค่า

28. Gina

447
    7
    0
    เเต่ก็นานๆนะคะ กัวจะขึ้นคานก่อนนะสิคะ คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้