เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    สงสัยอยู่ในช่วงดาวยกรึเป่าจ๊ะนู๋จี ค่อยๆๆเริ่มใหม่ ทำใหม่ ไม่ใช่ปัญหา

2. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    จะเสียดาย ผู้ชายห่วย ห่วย อย่าง เธอทำไม

3. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เริ่มกับสิ่งใหม่ๆๆครับ

4. MiNiGaL~♥

217
    9
    0
    วันหนึ่งความเสียใจอาจจะหายไป แต่ความรู้สึกที่เสียไป มันยากที่จะกลับคืนมา

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ไม่ว่าเราจะร้องไห้เพราะใคร และใครทำให้เราร้องไห้ แต่สุดท้าย ก็เปนตัวเราเองที่ทำให้หยุดร้อง

6. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ทำรายงานยันเช้าเลยเรา ยังไม่เสร็จนะเนี่ย เดี๋ยวต้องเอาไปเข้าเล่มอีก ทำ power point อีก แม่ม ส่ง 5 โมงพรุ่งนี้ จาทันป่าววะ สั่งมาเพียบ หาในเนตไม่มีอะ เซงเลย ช่วงนี้คงงดใช้ตังเล็กน้อย เก็บตังไปช็อปปิ้งที่ฮ่องกงว่าจาไปดูของซิ่งที่นู่นสักหน่อย สงสายไปต้องจัดหนักแน่นอน ตอนนี้ เรื่องรัก ปลงทำใจละ เบื่อเบื่อ เซงเซง มีไรไปซิ่งรถกานดีก่า

7. รถจัมพ์ชนครับ.....

8. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    สะเดาะเคาะกัน จัมพ์ จี ก็โดนอะ โดนความซวยเล่นงานอะ เฮ้ออ

อย่าลืมภาพสวยๆนะจ้าา ..ขอของฝากด้วยน้า อิอิ

ช่ายยยย โดนนนน

ช่ายยย จะเสีจายย ทำไมเน้าะ ทิ้งมันไปเสียเถอะ ก้เราสวยเลือกได้นิเนอะ
    เด่วพอทิ้งไปสักพักก้ลืมเองเเระ โฮะๆๆ เเรกๆจะลืมยากก้ไม่ต้องลืม นะ ความทรงจำดีๆก้มีอะนะ
    ไงก็อย่าท้อซะล้าา เปงกำลังใจให้น้าา

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พี่ก็ว่าจะไปญี่ปุ่นอยู่เนี่ย ไปดูของแต่ง น่าจะปลายๆๆตุลา เดี๋ยวดูอีกที

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:54:20 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:53:35 ----------

ไปทำทีท่าไหนอ่ะ จัม

10. ตามรูปเลยครับพี่.....
    เป็นไดเมนชั่นอีกคันที่ไว้ขับไปเรียนอ่ะครับ
    โดนมาสักพักแล้วอ่ะครับ เลยไม่ว่างเข้ามาเลย
    งานก้อเยอะ เรียนก้อหนัก....
    ดวงก้อซวย.....T T"

11. ไปให้อาหารตะพาบสะเดาะเคราะห์แล้วครับ.....ทำบุญถวายสังฆทานด้วย

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใจบุญแบบนี้เดี๋ยวก็ดีขึ้น

13. Gina

447
    7
    0
    โอ้ รดชนเเบบเยอะเหมือนกันนะนี่ จัมพ์เอยย...
    เเต่ว่ายังดีที่ปลอดภัยนะ ไงก็ดีเเล้วที่ไปสะเดาะเคาะอะ
    เผลอๆต้องทำบุญต่อเนื่องติดๆกันเเล้วละนะ

จี เองก็ซวยจนเลิกคิดเเล้วละ ช่วงนี้นะ ปล่อยให้ซวยต่อไป ปลงเเล้วละน้าา

พี่ดิ้ลไปญี่ปุ่นฝากซื้อของฝากมาด้วยน้าา อิอิ

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ได้เลยจ้า ไว้ใกล้ๆๆ เดี๋ยวบอกอีกที หากไม่มีไรเปลี่ยนแปลงนะ

15. Gina

447
    7
    0
    ขอบคุนค้าพี่ดิ้ลลล...จิงๆ ถ้าได้รุบสาวอาโนเนะมาฝากก้เยี่ยมดรยน้า อิอิ

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พี่อยากจะไปตามล่ามิยาบิ 555

17. โหววว!!!
    ถ้างั้นเอามาฝากเยอะๆนะครับพี่.......อิอิ ^ ^"

18. ค่าซ่อมโดนไป36000บาทถ้วนๆครับ
    เปลี่ยนประตู เปลี่ยนแก้ม เปลี่ยนฝาโปรง ซ่อมกันชนหน้า
    เปลี่ยนโคมไฟหน้า
    เก็บสีรอบๆคัน

แต่ราคานี้ไม่ได้ตัดหมอกอ่ะ.....ของจัมพ์เปนไดแมนชั่น2003ก่อนโฉมตาเหยี่ยวครับ
    แล้วก้อประตูเปนของเชียงกงครับเบิกใหม่ศูนย์ถามแล้ว7000ไม่รวมใส่้ใน...แพงคอตๆ T T"

19. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    อย่าคิดมากครับ คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว รถซ่อมได้

20. Gina

447
    7
    0
    จี อยากได้ ลีอา ดิซอนน น้าา ชอบๆอ่าา เซ้กซี่ๆๆ

เเพงงงงง....มากกกกก....

ช่ายยยยย เเต่เงินก็เยอะน้า ทำเอาเคียดได้อะ สำหรับเด็กๆเเบบพวกเรางิ

21. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ผมก็ใช้ ES เหมือนกานครับ อะไหล่แพงจิงจิง ไม่เหมือน Toyota A ผมเลยอะ ถูกดีอะ เพิ่งเปลี่ยนแร๊คพวงมาลัยไป โดนไปหมื่นนึงอะ แต่ถ้าของ AE นะ 2500 เอง เซงมากมาย

22. ใช่ครับฮอนด้าอะไหล่แพงมากๆ(บางรุ่น)
    ตอนนี้รถยังม่ะเส็ดเลยครับ......เหอๆๆ

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ช่วงนีฝนตกบ่อย ขับรถระวังๆๆกันนะคราบ

24. Gina

447
    7
    0
    คิดถุงงงงงง......จางงงงงง

25. MiNiGaL~♥

217
    9
    0

มันคงเป็นเวรกรรม ที่ทำให้ฉันได้เจอกับเธอ

จงรักภักดีเสมอ แค่คิดจะมีใคร ยังทำไม่ลง

26. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

คิดถึงใครเอ่ย

27. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พอฝนหยุดตก ก็มีวันที่แดดออก

28. ฟ้าหลังฝนจะสดใสเสมอครับ

29. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ทุกข์ สุข เศร้า ปนๆๆกันไป

30. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อยากไปท่องราตรีจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้