เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    หวัดดี วัยรุ่น หายไปไหนกันหมดหว่า

2. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เงียบ.......

3. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สงสัยมีแฟนกันหมด อิอิ

4. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    แอบซุ่มทำรถครับ ซ๋อมนะครับ ไม่ได้ทำเพิ่ม พังกระจายหมดทุกอย่างแล้วเนี่ย อาทิตย์ก่อนซ่อมซีวิค ES โดนไป หมื่นเจ็ด จาเปงลม แร๊ค ES รั่ว เปลี่ยน ชุดละ 9000 แม่ม ทามไมแพงจังวะ ลองเช็คเบิกห้างดู สี่หมื่นก่า เอาของเซียงกงนี่แหละ เจอแต่เรื่องเบื่อเบื่อ วันก่อนไปดูรถซิ่ง แม่มไปถึงดูยังไม่ถึง 5 นาทีเลย พ่อมาละ แม่ม ขอดูหน่อยก็มะได้ ย้ายที่เล่นยังไม่ได้ดูอีก สรุปคืนนั้นไม่ได้ดู อด อีกวันเอารถเดิมไปดู โดนตำรวจค้นรถซะงั้นนะ แม่ม มารถเดิมเดิมยังจะมาค้นอีกนะเมิง เจอขวดยาแก้ไอครับ มานถามว่า นี่อาไร ก็บอกไปว่า ยาแก้ไอ พ่อผมไม่สบาย กินยาอยู่ แม่ม ถามอยู่น่านแหละ เจอลูกโป่งในรถ แม่มก็ถามเอามาทำอาไร ลูกโป่งก็ต้องเอามาเป่าซิวะ แม่ม สน. โชคชัย นี่แม่ม แกล้งโง่หรือจากวนตีนกูวะ เจอกูกวนตีนกลับเลย อิอิอิ

ปล บ่นไปงั้นแหละ และแล้ววันนั้นก็ไม่โดนอาไร มานก็ปล่อยมา

5. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    กลมบ๊อกๆ ป๊อกๆ อะจิค้าา..คิคิ กลมมาก เด่วไม่สวยอ่าา..
    ไม่รู้เปงกลยุทของกิ้กอะป่าว ขุนให้อ้วน คนอื่นจะได้ไม่จีบ..อืม น่าคิดอะคะ...

6. Gina

447
    7
    0
    ขอโทดค้าา ที่ไม่ค่อยได้เข้ามานะ ช่วงนี้ จีเเอบมึนอะคะ งานเร่งหลายอย่าง ทั้งสอบ ทั้งทำงานอะน้าา เฮ้ออ

อดมาเล่นหลายวันเลยอะคะ จะบอกว่า...ทำม้าย ช่วงนี้มันยุ่งจังเย้ยอ่าา
    คอม ก็เจ๋งอะค้าา...

7. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

โจร " ปล้น โจร อ่ะเพ่ :cool::cool::cool:

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

จัดชุดใหญ่เลย คราวนี้เอาไล่จับเราไม่ทันเลย อิอิ

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

มีเหตุผลนะ เพราะพี่ก้ทำแบบนี้ จะได้ไม่มีใครมาจีบ 555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:49:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:48:55 ----------

แล้วมันเอา ใจเราไปด้วยเป่า

10. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
  11. Gina

447
    7
    0

เห...โจรปล้นใจหรือป่าวคร้าา...:p:p

12. ดีจร้าา.....ช่วงนี้ม่ะค่อยว่างเหมือนกันครับ
    ทำรถ(ซ่อม) เมื่อวันก่อนก้อโดนตำรวจจับเหมือนกัน
    โดนไฟหน้าซีนอนกะติดป้ายทะเบียนผิด
    เดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ชมครับ

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ซะงั้นอ่ะ ไม่เถียงมันสักหน่อยอ่ะ ซีนอนเดี๋ยวนี้ก็ทั่วเมืองแล้ว ยังจะจับอีก

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 02:01:01 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:00:20 ----------

อยากมีคนมาปล้นใจมั่ง 555

14. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิ นอนไม่หลับครับ นั่งดูการ์ตูน + เล่น Car Town ไปเรื่อยครับ

15. Gina

447
    7
    0
    งั้นเด่ว จี ไปปล้นเองง..ปล้นหมดจ้ายย คิคิ

มามะ โอ๋ๆๆ กล่มเพลงไรดีอะ เอาเพลงชาติดีไหมคะ คิคิ

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

555 เอางั้นเลยหรา เดี๋ยวแฟนคลับจีจะมาเตะพี่นะ

17. Gina

447
    7
    0
    จุจุจุ อย่าให้รู้สิค้าา.. อิอิ

18. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

555 แน่นอนจิงๆๆนะคนนี้

19. Gina

447
    7
    0
    เเน่นอนคะ มามะๆ อิอิ

ล้อเล่น...จ้าา

20. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0

เห้อออออออออออออ
    !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

แค่นี้นู๋จีก้ปวดหัวแย่แล้วมั้ง

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:13:06 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:12:13 ----------

เปนไรจ๊ะสาวน้อย

22. Gina

447
    7
    0
    เปงไรจ้าา....หนักใจ ก้ระบายกันได้น้าาา

23. Gina

447
    7
    0
    จะบอกว่า รถที่ จี นั่งมากับกิ้กสองหน่อโดนทุบชิงทรัพบ์อะ
    จีเเทบเเย่เลย เงินสูญ ไม่เหลือไรเรยอะ เฮ้ออ

เเถมบัตรเเละเอกสารสำคันก็หายซะด้วยสิ
    เอกสารสำคันนิสิ เเย่อะ..เฮ้ออ
    ไม่รู้มันจะเอาไปทำไรรึป่าวอะ
    เเจ้งตร.ไปเเล้วเเต่ไม่คิดว่าจะได้คืนอะ เพาะตร.ดูเเล้วห่วยอะ พึ่งไม่ได้เรยอะ

เคียดอะ เเถมมาไม่สบายอีก เจองี้ช้อคจนไม่ฉะบายไปหลายวันเเระ
    ยังไม่หายดีเรยอะ..เฮ้ออ กลุ้ม

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เสียใจด้วยนะคราบ ลองตามที่ตำรวจรับแจ้งความ บ่อยๆๆ เข้าอาจจะมีข้อมูลอยู่ก้ได้

หรือ ลองโพสทิ้งไว้ในพรรทิพย์หรือหน้าหลักของเราก็ได้ เพื่อมีคนมีเบาะแส

25. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เสียใจด้วยครับ คนไม่เปงไรก็ดีแล้ว ตำรวจเค้าเก่งจับคนขายซีดี กะมอไซ แท็กซี่ ทำใจครับ ไงก้หายป่วยไวๆน๊ะ

26. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ได้ความคืบหน้าไรบ้างเป่าเอ่ย

27. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ..............

28. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    หายไปไหนกานหมดเอ่ย เฮ้อ เซงเรื่องเดิมเดิมอะ ตัดใจไม่ได้ซักที เห็นเค้าอยู่กับคนอื่นแล้ว แม่มอยากยิงทิ้ง

29. Gina

447
    7
    0
    ทุกอย่างหายไปอย่างไร้ร่องรอยคะ จี เองก็ไม่ตามเเล้วละ ซื้อใหม่หมดเลยอะ เฮ้ออ

อีกอย่างช่วงนี้ซวย โชคร้ายตลอดเลยคะ งานก็โดนนายว่าอะ..เซงอะ เฮ้อ จิตไม่ปกติสุข โทรมไปเยอะเลยคะ

30. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ใจเยนๆๆคราบผม รอเมื่อถึงโอกาสเราดีกว่า อยู่ข้างๆเค้าตอนไม่มีใคร เดี๋ยวเค้าก้เหนค่าของเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้