เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >

1. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    ไม่ได้เข้ามาตั้งหลายวันเเหนะ จะสอบอยุเเย้วอ่ะน้าา เลยไม่ได้ค่อยเข้ามา บวกกับสับรางเพลินเกินไปอ่ะ ก้เลยเคียดอ่ะ เเงๆ

อยากขาวรึคะ พี่ดิ้ล เอาเปลือกมะนาวเจือจางกับน้ำเปล่าสิคะ เเล้วทาถูๆ ช่วยได้นะ คิคิ

2. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ขอบคุณค้าบพี่ ^^

3. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

พูดจิงหรือพุดเล่นอ่ะ เดี๋ยวเค้าทำจิงนะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 02:16:30 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:15:41 ----------

น่าอิจฉา ยังไงก้อย่าลืมกันนะ

4. ดีจร้าาา!!!

5. เคร่ เคร่

6. Gina

447
    7
    0
    ดีจ้า น้องจัมพื ซำบายดีป่าว...คุคุคุ

พี่ดิ้ล ไม่ได้ล้อเล่นคะ จี ทำมาเเล้วนะ..จะบอกให้อ่ะ ขาวขึ้นนะ เเต่ต้องทาบ่อยๆอ่ะ..
    มันเปงวิทยานทานความงามที่สาวๆใช้กันอ่ะนะคะ

ถ้าอยากให้เนียนด้วยก็ผสมขมิ้นนะคะ งานนี้ขาวนวลเนียนเรยเเระ คิคิ

ถามหน่อย..ถ้า เรายังไม่พร้อมจะมีใคร เเต่มีคนเข้ามาจีบ เปงพี่ๆจะทำไงกัน
    จี ยอมรับว่า ตอนนี้สับสนมากๆอ่ะ อยากมีเเฟนอยุนะ เเต่อีกใจก็เบื่อๆผู้ชายอ่ะ
    ไม่รุ้จะทำไงดีอ่ะ...เเต่มีคนที่เข้ามาจีบบางคนก้ดีนะคะ เปงคนดีอ่ะ เเต่ใจเราตอนนี้มันยังไม่ยอมรับอ่ะ
    จะฝืนใจตัวเองไปก็กระไรอ่ะ สงสารเค้าก็สงสารนะ เฮ้ออ...จี ชักไม่เข้าใจเเระอ่ะ ว่าตัวเอง ใจอ่อนไปไหมนิ ..ทำไงดีอ่ะ เฮ้ออ

7. ถามใจตัวเองให้ดีครับว่าต้องการแบบไหน
    ถ้าคบกันแล้วมันต้องฝืนความรู้สึกตัวเองก้ออย่าคบเลยดีกว่าครับ
    บอกเค้าไปตรงๆครับ.....ยังไงก้อเสียใจ
    แค่จะช้าหรือเร็วเท่านั้นเองครับ ^ ^"

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

บอกเค้าไปตรงๆๆว่าตอนนี้ยังไม่อยากมีใคร แต่ถ้ายังอยากจะคบกับเราเป็นแฟนอยู่ เค้าก็ต้องรอได้

แล้วก็เปนการพิสูจตัวเค้าเองด้วย ว่าเค้าชอบเราจิงรึเป่า

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ช่ายๆๆบอกกันไปตรงๆๆดีกว่าคราบ

10. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เห็นด้วยนะครับบอกตรงๆผู้ชายรับได้ (แรกๆรับได้หมดแระ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2010
  11. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แวะมาสวัสดีทุกๆๆท่านคับ

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ว่าจะโทไปคุยเรื่องไอติมสักหน่อย

13. Gina

447
    7
    0
    จิงเเบบที่พี่โจพูดอะ บอกปติเสดไปเเล้ว เเต่ก้ยังตื้ออะ เหอๆ
    เเรกๆเปงงี้กันทุกคนป่าวคะนี่....ผู้ชายอะ..

นี่ยังไม่พ้นอดีตกิ้กตามตื้ออีกนะ ไม่รุมันจะติดใจอะไร จี นักหนาอะนี่...เฮ้ออ...เซงอะ

14. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    โทรศัพพ์ โดนรูดไปอ่ะ

ผมเลยเปลี่ยนเบอร์ใหม่ แต่ปัญหานั้นคือผมจำเบอร์ใหม่ไม่ได้อ่ะ

พี่เอา เบอร์เพ่มาดิ เด๋วผมโทรไป

15. Gina

447
    7
    0
    ศุนย์เเปดสองสี่ห้าสี่เก้าศูนย์.....(ต่อเองนะคะ) คิคิ

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

คนสวยก็แบบนี้แหละ ต้องทำใจ แต่ยังทำให้กระชุ่มกระช่วยหัวใจนะ ดีกว่าไม่มีเลยอ่ะ

17. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ไปทำทีท่าไหนล่ะ ถึงโดนรูดไปซะงั้น 081-6955558

18. มาแวะหน่อยนึง เหนื่อยมากๆ

19. Gina

447
    7
    0
    กรี้กกกกก ....จี ไม่ใช่ปลากัดนะ ถึงจะมีคนจ้องเเต่จะผสมพันธู์เนี่ยะ...เชอะๆ
    อะไรว้าา...ทำม้ายย...จี อุดส่าเเต่งตัวเรียบร้อยเเล้วนะ ไม่ได้เเต่งโป๊ สั้น รึรัดรูปเรยย
    ทำม้ายยย..เเต่ละคน ถึงจ้องจะงาบ จี กัน จ้างงง....เเงๆๆ

กลุ้มจ้ายยยย........เเงๆๆ

พี่นู๋เเดง ทำงานเหนื่อยอะดิ สู้ๆน้าา..พี่ชายย...

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พักผ่อนเยอะๆนะคราบพี่

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

โอ๋ๆๆๆ ใจเย็นๆๆนะจ๊ะ คิดในทางที่ดี เราน่ารักใครๆๆก็มาชอบ

เค้าอาจจะจิงใจกับเราก้ได้

22. แง๊~~!!!
    รถพังง่ะพี่
    เกียร์Dเข้าไม่ได้อ่่ะครับ
    เข้าได้แต่P R N
    ดันมาDมันเด้งกลับNเฉยเลย
    พี่ๆมีประสบการมั่งป่าวครับ??

23. Gina

447
    7
    0
    โธ่ น้องจัมพ์ประสบการณืคล้ายๆกันเลยอะ...เอ้อ
    เกียร์ไม่เข้าก็ดันมันให้สุดๆไปเย้ยย คิคิ

ปล...ถามผุ้รู้เเล้วกันเน้อ..ไม่รู้อะ.สู้ๆจ้า.

ช่วงนี้เจอเเต่เรื่องเนอะ..งืมๆ

24. Gina

447
    7
    0
    ถ้าจริงใจกันก็ดีนะคะ เเต่ดูจะยากเเฮะ เล่นมือไม้ มาไวเชียวอ่ะ
    ส่วนใหญ่มักจะบอกว่าเเค่จ้องหน้า เเม่งก็สู้เเล้วคะ เอ้ออ

สงสัย จี จะมีฟีโรโมนทางเพศเยอะเกินอ่ะ เซงจิต สวยไม่ว่า เเต่สวยเเล้วเจองี้ มิไหวน้าา

เเค่ ณ ปัจจุบันสับรางก้เเย่เเย้ว..เอ้ออ:cry::cry::cry:

25. Gina

447
    7
    0
    เเย่เเล้วค้าา..พะเจ้าช่วยกล้วยทอดดด..
    พี่คนไหนช่วยมีประสบการณ์ช่วยอทิบายวิทีเคีลยร์เวลา
    รดไฟชนกันให้รู้หน่อยสิคะ จี จะได้เอาไปใช้อ่ะ
    เเเบบบว่า รดไฟมันชนกันจังบะเร่อเลยอ่ะ
    เเถมดันเปงคนในสายงานเดียวกัน ต้องทำงานร่วมกันอ่ะ เเงๆๆ

ช่วยบอกเล่าวิที รึ ปะสบกานให้ฟังหน่อยนะค้าา..พลีส...

26. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

พี่ไม่แน่ใจนะ ลองดูที่แป้นเกียร์ดูก่อน ถอดของมาแล้วลองขยับขึ้น ขยับลงดู

ถ้าไม่หายต้องให้ช่างดูแล้วคราบ

27. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

นิ่งๆๆเค้าไว้ ทำเปปนเฉยๆๆซะ ทำเนียนไว้ก่อน ใครเก็บไม่อยู่เดี๋ยวก้แสดงออกมาเอง

28. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    มาดูๆๆ ช่วงนี้กำลังอินเลิฟ ^^

29. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เม้นล่างเป็นเกย์ . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้