เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เจงเจงหรอจร้า แบร่.................เร่าร้อน หรือว่า เหล้าร้อนกันแน่

1. อยากโดนผลาญจังเลย ความรักเนี้ย จะเป็นยังไงหรอจร้า

แบบนั้นใช่ป่ะ โอเคร่จร้าน้องนู๋จี จุ๊บๆ

แน่ใจหรออออออออออออออออ (เสียงสูงกว่า)

แล้วไปรู้ได้ไงล่ะเนี้ย เราอ่ะ

2. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    มั่วคะ อิอิ

3. ช่างกล้าจังเนอะ

4. ฮึ่ย.......นี่แมนแล้วนะครับ

5. Gina

447
    7
    0

555 อยากเล่นบ้างรึค้าา...พี่นู๋เเดง ขาาา....อย่าพึ่งน้อยใจคะ เด่วหนูจัดให้เน้ออ...

อย่างพี่คงไม่กล้าอะ เน้อ...รอดูเด็กๆเค้าสนุกๆขำๆไปนะค้าา คุนพี่ นู่เเดง ผู้สุงวัยขาาา...ก้ากๆๆ (เเบร่!!!)

6. Gina

447
    7
    0
    เเบบนี้เค้าเรียกว่า น่ารัก กำลังอยุในวัยละอ่อนจ้าา..ยังไม่โตเต็มตัวงะ..อิอิ

คงต้องรอให้โตกว่านี้ ถึงจะดูเท่ เปงผู้ชายเต้มตัวอ่ะจ้ะ...

บุคลิก จัมพ์ไม่ให้กับเสื้อผ้าเเนวนั้นจ้ะ จากที่พี่ว่านะ...เลยดูจะเกย์ไปเเย้วอ่ะ หุหุ

นิ ท่ามาเจอบรรดา เพื่อนๆกะเทยรึเกย์พี่นะ มีหวังโดนลุบโดนจับช้ำไปทั้งตัวเเล้วละจ้ะ...คิคิ
    สเปคกะเทย เกย์เรยนะเนี่ยะ..จะบอกให้อ่ะ..

7. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

โอะ เเสดงว่า เเก่นเเก้วตัวพ่อนะสิค้าา..อิอิ ไม่มีใครคิดเเบบนี้เลยหยออ...ว้าา..[/QUOTE]

ไม่มีเลยคราบ แง้ๆๆๆ

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เหล้าร้อนแบบนี้ ต้อง B52

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

จั้ม เค้าดูสุภาพ เรียบร้อย นิ่ง ใจ เย็น ดี

10. Gina

447
    7
    0
    เหงด้วย อย่างร้ายเเรงคะ..จิงๆ
    อย่างน้อยก็ดีกว่า หนูที่ติ้งต๊องงะ..

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:47:47 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:47:30 ----------

เหงด้วย อย่างร้ายเเรงคะ..จิงๆ
    อย่างน้อยก็ดีกว่า หนูที่ติ้งต๊องงะ..

11. เหนื่อยกับทำรถจังครับ.............รถอาร๊ายซื้อแสนสามซ่อมสามแสน
    ปัจจุบันบูสต์ไม่มาไม่รู้เพราะอะไร......
    ท่ออินเตอร์ไม่หลุด แวคคั่มไม่รั่ว
    จะมีอะไรอีกนะ???? T T"

12. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    ทุกวันนี้....................

แต่..................................................

13. Gina

447
    7
    0
    ไม่มีคำว่า รอคอย...มีเเต่คำว่า ทำทุกเวลาให้มีค่า เพื่อชีวิตเราเอง...
    ความรัก คือ ความทรงจำที่สวยงาม เเต่มันกินไม่ได้..ไม่ทำให้เราอิ่มท้อง..
    มีชีวิตที่มีค่า เพื่อตัวเองเเล้วสักวันจะมีใครคนนั้นที่ดีๆ มารักเราเองงง....

สู้ๆกับชีวิตต่อไปคะ..เพื่อนๆ...

หนูก็เบื่อๆ ไม่มีของเล่นมาเเก้เบื่อเลยอ่ะ ..อยากหาเรื่องเเกล้งคนต่อไปเเย้ววว...อิอิ

14. Gina

447
    7
    0

ซ่อมเเพงก่าซื้ออีกนะเนี่ยะ...หมดไปเยอะเลยนะ..งืมๆ

สุ้ๆ จัมพ์คงมีปัญหามั้ง หาผู้เชี่ยวชาญที่เรียนด้านนี้มาดูเลย คิคิ

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

หนุ่มๆๆอาจจะชอบก็ได้นะ

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เป็นเรื่องปกติ วัยรุ่น ถ้ารู้ราคา34 คันเก่าพี่ ทั้งซ่อม ทั้งแต่ง แล้วจะตกใจ 555

17. ตลกแล้ว ใครสูงวัย แหมมมมมมมมมมมมมม เดี๊ยะๆๆๆๆ

แล้วเมื่อไหร่จัดให้สักทีล่ะ

ต้องโดนกันหน่อยไหม 555+

ใช่ ติ๊งต๊องมากกกกกกกก

ทำมาดาหน่า โดนมาเยอะเหมือนกันคันเก่า

การรอคอย...เป็นเรื่องที่ทรมานมาก

...โดยเฉพาะการรอคอยที่จะกลับมาพบกัน
    หรือรอคอยสักคนที่จะใช้ชีวิตอยู่ร่วมกัน
    เพราะในเวลาแห่งการรอคอยนั้น..มันมีมากกว่า 24 ชั่วโมง
    และเข็มนาฬิกา ก็เดินช้าอีกเป็นเท่าตัว...

...จากเวลาที่นานอยู่แล้ว...ยิ่งนานกว่า
    และการดำเนินชีวิตระหว่างการรอนั้น
    ก็มีตัวเเปรมากมายที่จะทำให้คนเปลี่ยนไปอยู่ทุกขณะ...

...เพราะคนทุกคนมีพื้นฐานของความเหงา
    และโดดเดี่ยวอยู่ในตัวเอง พอๆกับความอ่อนไหว
    เป็นโอกาสดีที่จะใช้ระยะห่างเป็นเครื่องวัดความรู้สึก
    พิสูจน์ความเข้มเเข็งของความรัก
    วัดการกระทำ...ความเสมอต้น เสมอปลาย
    และความอดทน
    ...ด้วยเงื่อนไขแห่งความลำบากของการเวลา
    แล้วตัดสินใจว่า...การรอคอย จะคุ้มค่าหรือไม่

...การอยู่ห่างกัน...
    ...จึงจำเป็นต้องพิสูจน์กันด้วยความเข้มแข็ง
    ต่างคนต่างต้องทำให้หัวใจเข้มแข็งกับอารมณ์ต่างๆ
    ที่คอยรบกวนและคอยชักจูงออกนอกลู่นอกทาง
    เพราะมันไม่ใช่เรื่องง่าย...ที่วันหนึ่งเราพบว่า
    คนคนหนึ่ง คือคนที่ชีวิตเราตามหามาตลอด
    และใครสักคนที่เป็นได้อย่างที่เราฝัน
    มันไม่ใช่เรื่องง่ายๆ
    และคนที่จะฝ่าฟันความบีบคั้นแห่งการรอคอย
    กลับมาหาเราได้...ก็ไม่ใช่เรื่องธรรมดา...

เพราะฉะนั้น
    ย่อมหมายถึง ความรู้สึกที่เขามีอยู่ก็คงไม่ธรรมดา
    และคนๆนั้นก็ย่อมควรค่า แก่การรอคอย...

...ชีวิตจึงจำเป็นต้องรอคอยใครสักคนให้ได้
    หากรู้ว่าเป็นใครสักคน
    ...ที่มีค่าพอให้รอคอย............................

เอามาฝากนู๋จี

34 เลยหรอ อูยยยยยยยย อยากได้ แล้วตอนนี้ใช้ไรอยู่อ่ะ

18. Gina

447
    7
    0
    ขอบคุนสำหรับกลอนคะ พี่นู๋เเดง ไว้มีเเฟนเมื่อไรนะคะ คงดีมิน้อยเลยอ่ะ
    กลุ้มใจคนที่ชอบก็ผลักไสหนูจังง...หาว่าหนูมีกิ้กอะ โฮๆๆ ทั้งที่ไม่มีเลยนะ

ทำม้ายยย เเค่อัธยาศัยดี คุยกับพี่ๆในนี้ โดนกล่าวหาซะเเล้ว เเงๆๆ

พี่นู๋เเดง เเล้วจะรออะไรจาก จี รึคะ...รอให้หนูไปติ้งต๊องๆเล่นรึคะ 55+

19. Gina

447
    7
    0
    ถ้ามีจริงก็ดีนะสิคะ หนูติ้งต๋องเข้าขั้นบ้าบอเลยอ่ะ เฮ้ออ..ใครจะทนได้ละค้า..

20. ไม่ได้รออะไรหรอกจร้า คิดมากหน่า

21. Gina

447
    7
    0
    ซะงั้น จี ไม่ได้คิดมากค้าา..เเค่พูดเล่นๆอ่ะ อิอิ

เฮ้ออ..ห่อเหี่ยวใจงะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:05:49 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:05:33 ----------

ซะงั้น จี ไม่ได้คิดมากค้าา..เเค่พูดเล่นๆอ่ะ อิอิ

เฮ้ออ..ห่อเหี่ยวใจงะ

22. ขอบคุณสำหรับกลอนครับพี่.......
    ตอนนี้จะออกห้องไม่ได้อยู๋แล้วครับ
    กลอนเยอะจริงๆ หุหุหุ!! ^ ^"

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เชื่อพี่สิว่าต้องมี

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อ๋อ E34 คราบ ไม่ใช่ R34 555 ผมก็อยากได้เหมือนกัน ตอนนี้กำลังดูๆๆอยู่คราบ หาไปเรื่อยๆ ใจก็อยากได้ 200 อีกใจก็อยากเล่นบิ๊กซีดานไปเลย

แต่ถ้าจะเอา 200 มาใช้ในชีวิตประจำวันเลย ไม่รู้จะลำบากรึเป่า

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 02:18:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:17:53 ----------

แหม หล่อแล้วยังอารมร์ขันอีกนะ

25. อ๋อๆๆๆ เรื่องราวก้อเป็นแบบนี้นิเอง

กลายเป้นงันไปนะ ออกไม่ได้ก้ออยู่ในนั้นแหละ

แหมมมมมมมมมมมม เราก้อนึกว่า R ซะอีก

26. Gina

447
    7
    0
    นั้นดิ..ก็ออกไม่ได้เหมือนกัน เจอคารมงี้ ละลายอ่า...อิอิ

ค้าาา สาทุค้าา..ตอนนี้คาดว่าจบไปเเล้ว 1 คนที่ทนไม่ได้ อิอิ

ถึงขั้นละลายเลยหรอจร้า เวอร์เจงเจง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้