เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เด็กๆออกจะน่ารัก..............อิอิ

1. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    จั๊ม แม่งเล่นโทรมาหาตั้งแต่ 6 โมงเช้า สงสัยกลัวจัด ฮ่า ๆ

2. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0

น่าเก็บไว้เคี้ยวเล่นขบเผาะๆ ใช่ไหมอ่ะ อิอิ

ซะงั้น กัวจัด ก้จัดให้เลยยย..อิอิ

3. แก้ข่าวว่ายังไงจ๊ะ ว่าเป็นจิงๆอ่ะหรอ

ว๊ายยยยยยยยยยย ช๊อบบบ ชอบ

4. แค่คุยกันแค่นี้ รับรู้ได้ถึงขนาดนี้เลยหรอเนี้ย สุดๆจิงๆนู๋จีเนี้ย

ว่าแต่เราเป็นแบบที่เขาบอกหรือป่าวหว่า อิอิ

ส่วนจัมพ์เพ่ว่าออกแนวติดเรียนหน่อยๆ อยู่บ้านเยอะ โลกส่วนตัวใช้ได้เลย

ดิ้ลนี้ดิ น่าจะนิ่งๆ แต่ถ้าเกิดไรที่ไม่พอใจคงห้ามไม่อยุ่

ไม่รุ้นะ คิดเอาเองเหมือนกัน

5. จิงป่ะ อยากเปงคุณนายคนในเครื่องแบบหรอนู๋จี

เพื่อนเพ่เป็นอยุ่ สนม่ะ ทั้งทหาร ตำรวจ จัดไปเนียนๆ

แต่เวลาไม่ค่อยมีให้หรอกนะ เพราะหละงจากทำงานเส้ด

แม่งก้ออยากพักผ่อน แดร๊กเหล้ากัน เฮฮาไปเรื่อย แบบนี้ไหวม่ะล่ะ

6. มาม่ะเพ่ชอบ.................

7. Gina

447
    7
    0
    ขัดคอ ขัดกันด้ายย น้าา เพ่นิ ฝันสลายเย้ยย..เเงๆๆ
    เอาเเค่กิ้กๆกั้กๆ ก้พอมั้ง ไม่ต้องถึงคุนนายก้ได้อ่ะ มีเงินให้ถล่มเล่น อิอิ

8. ถ้าแบบนั้นไม่มีคร๊าบ เพื่อนเพ่ไม่มีให้ใครผลาญ

เพราะว่าแม่งช่วยกันผลาญจนจะหมดกันไปข้างและเนี้ย

แดร๊กอะไรกันหนาไม่รุ้ ทุกวี่ทุกวัน 555+ แต่ไม่ใช่เพ่นะ

9. Gina

447
    7
    0
    งั้นเเสดงว่าพี่มีให้ผลาญนะดิค้าา..อิอิ
    ไปดิสเครดิตเค้าได้งัยกันอ่ะ ไม่เเน่ อาจมีให้ช่วยผลาญก้ด้ายยยย...กร้ากๆๆ

10. ไม่มีเหมือนกัน แหมมมมมมมมมมม

เอะอะจะผลาญอย่างเดียวเลยนะเนี้ย

11. นี้แหละสาเหตุที่ผุ้ชายต้องอกหักมั้งเนี้ย คิดแบบนี้สักครึ่งนึงนะ แย่แน่นอน

12. Gina

447
    7
    0
    อะร้ายยย...ใครว่า หนุจะผลาญ เงิน พี่ อย่างเดียวล้าาา หนูไม่ผลาญเงินพี่หลอกกก.....

หนุจะผลาญรัก ให้เร่าร้อน ตะหากกก..กร้ากๆๆ...

13. Gina

447
    7
    0

ก้ได้เเค่คิดอ่ะ ไม่ทำจิงๆหรอกกก....เพาะว่า จี เปงคนดี ...ๆๆๆ มากถึงมากที่สุดงะ...

อย่างพี่ หนูไม่ไปผลาญหยอกก ค้าา.
    ก้พี่เปงพี่ชายที่น่ารักของหนูนิ ต้องถนอมๆหน่อยเด่วช้ำใจไปละเเย่เลยยย อ่ะ...อิอิ

14. ใครกัวย๊ะ........จะโทไปเคลีย(คลอ) บู๊ยยยย!!! 555+ :D
    อุ๊ยส์.......นู๋ป่าวเปนนะพี่ :cry:
    โหยยย.....ของจัมพ์ถูกกึ่งนึงครับ
    ที่เหลือม่ะบอก... :D:D:D

((((((((((กรี๊สสสสสสสสสสส!!!!!!!!!!!!!!))))))))))
    อุ๊ยส์ๆๆๆๆ!!!! อารายกานนนสองคนนี้ :p:p:p
    จริ๊ง!!!<<<<(เสียงสูง...)

15. MiNiGaL~♥

217
    9
    0

จั๊ม หรอ ติดเรียน ชอบทะเลาะกะอาจารย์ อยู่บ้านไม่ค่อยติด ชอบออกไปแรด ดึก ๆ ไม่รู้ ป่าที่ ม. มีไร ดี ชอบไปจัง ฮ่า ๆ

16. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    อ๋อ ชอบผู้ชายใส่ขาเดฟนี่เอง 555 จั้มงานเข้าแล้ว เค้าขอดูรูปหน่อย

17. เย้ยย!!
    ที่ว่าถูกคือโลกส่วนตัวสูงไง....... ^ ^"
    แต่จัมพ์ก้อไม่หนีเรียนนะ
    ส่วนเรื่องทะเลาะกะอาจารย์นี่ก้อไม่บ่อยนะ......ส่วยนใหญ่จัมพ์นิสัยไม่ค่อยยอมคนอ่ะ
    ส่วนดึกๆจัมพ์ไม่อยากอยู่บ้านว่างๆเลยออกไปช่วยงานที่มูลนิธิอ่ะครับ
    ส่วนในป่าที่มหาลัยนี่มันเงียบดี.....นั่งคนเดียวเงียบๆมันทำให้เราคิดอะไรได้หลายๆอย่างนะ แก้เครียดด้วย ^ ^"

18. เย้ยย!!
    ไม่ไช่แล้วครับพี่ ....ไม่มีไรครับพี่เค้าแซวเล่น ^ ^"

19. MiNiGaL~♥

217
    9
    0
    จั๊ม มันไม่ใส่ ขาเดฟ อ่ะพี่ดิ้ล มันชอบแต่งตัว เป็นคนแก่อ่ะ บอกให้มันเปลี่ยนแล้ว มันก็ไม่เปลี่ยน แถมเถียงด้วย จั๊ม เป็นตัวของตัวเอง ฮ่า ๆ

แก้ตัวใหญ่เลย ฮ่า ๆ

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

อยากให้สาวๆๆคิดแบบนี้ทุกคนจัง

21. ม่ะได้แก้ตัวซะหน่อย..............เ ช๊ อ ะ !!!

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

23. ฮึ่ย......เค้าแต่งตัวดูน่าเชื่อถือ
    เราเรียนมาด้านนี้มันก้อต้องแต่งแบบนี้อ่ะ....

24. MiNiGaL~♥

217
    9
    0
    ทำไม ไม่ลองทำอะไรที่แตกต่างวะ

เด๋ว แก กะ ฉัน มีเคลียร์กันหลังห้อง หึหึ

25. บ๊ะแร่วววว!!!
    บ๊ะแร่วววว!!!!

26. เอาคลิปไปดูก่อน.......
    ก่อนที่จะโดนโพสรูป......
    <ออกตัวล้อฟรี.....>

แรกๆไม่ต้องไปสน...ดูตอนนาทีที่7.41ไปนะครับ
    ผู้ชายจริงๆนะ......^ ^"

http://www.youtube.com/watch?v=6uRzt9w5t8s

27. เคลียในห้องแต่เปนที่อื่นได้ป่าว??? ^ ^"

28. Gina

447
    7
    0
    555 น่ารัก แก่นแก้ว แสนซน ต่างหาก อิอิ[/QUOTE]

โอะ เเสดงว่า เเก่นเเก้วตัวพ่อนะสิค้าา..อิอิ ไม่มีใครคิดเเบบนี้เลยหยออ...ว้าา..

29. Gina

447
    7
    0

ดูเเย้ววว..คิคิ อย่างกะเกย์นิดนึงไปเเย้วน้าาา..ก้ากๆๆ
    ดูจะขี้อายไปนิดอ่ะ น่าเหย้าน่าเเหย่จัง คิคิ

เด็กน้อยย..น่าร้ากกกก..อ่าา..ดูเรียบร้อยๆ สุภาพๆมากกว่าอ่ะจ้าา..

โอะ คู่นี้ ไปเคลียกันเเล้วว..เอ๋ เบาๆมือหน่อยนะจ้าา..เด่วจัมพ์เค้าช้ำอ่ะ คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้