Meeting เฉพาะกิจ ถ่ายรูปลงหนังสือ Car Performance

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย nutmof, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutmof

nutmof New Member Member

100
    2
    0
    Meeting เฉพาะกิจถ่ายรูปลงหนังสือ Car Performance ค่ะ

วัน - เวลา : วันอาทิตย์ที่ 29 ก.ค. นี้ เวลา 16.00 น.
    สถานที่ : ลานจอดรถ Wonderworld Fun Park ตรงข้าม แฟชั่นไอซ์แลนด์

หมายเหตุ :
    - ขอให้เพื่อนๆ ไปกันตรงเวลานิดนึงนะคะ เพราะถ้าเย็นเกินไปแสงจะไม่สวยค่ะ
    - เตรียมสำเนาบัตรประชาชนมาด้วยนะคะ เราจะให้กรอกใบสมัครสมาชิกแล้วเก็บเป็นประวัติกันจริงๆ จังๆ ซะที
    - แต่งตัวทั้งคนขับ + รถ ให้พร้อมนะคะ เดี๋ยวถ่ายรูปมาแล้วไม่หล่อ
    - ใครที่อยากได้สติกเกอร์คลับ กรุณาเตรียมเงินมาด้วย 120 บาทค่ะ

แล้วเจอกันเด้อ ... :D

ป.ล. 1. สมาชิกท่านใดรับทราบแล้ว ลงชื่อที ..:cool:
    2. สมาชิกต่างจังหวัด รบกวนถ่ายรูปรถ + เจ้าของ พร้อมกับรายละเอียดรถของท่าน (เอาชัดๆ นะ) ส่งมาให้ณัฐที่ [email protected] ก่อนวันที่ 3 ส.ค. นี้นะคะ
    3. ไฟล์ใบสมัคร รอแป๊ปนึง กำลังแก้ไข พร้อมให้ download เร็วๆ นี้อ่ะค่ะ :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2007
  2. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
    เชษฐ์ สระบุรี รับทราบครับ

3. Tonhunsa

Tonhunsa New Member Member

34
    1
    0
    + รถนู๋ ยัง ปะผุไม่เส็ดเลย ...

4. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    เบส รับทราบครับ

5. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    แหม... รับทราบกันไวดีนะ :D

6. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    อาจจะแวะไปแจมด้วยนะครับ พอดีวันนั้นต้องไปรามอินทราพอดีเลย

7. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    อะปายด้วยๆ ใกล้ๆอย่างงี้จัดไปเรยคับ อิๆ

8. punyawach

punyawach New Member Member

8
    0
    0
    รถเดิมๆ ไปแจมด้วยได้มั้ยครับ ไม่ถ่ายไม่เป็นไรครับ แต่อยากได้ Sticker อ่ะครับ อิอิ

9. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    มา Update หน่อยนะครับ ในวันนั้นนัฐได้วางตัวผมเป็นคนถ่ายรูปให้
    ซึ่งเพิ่งทราบข่าวเมื่อหัวค่ำนี่เองว่าอาจจะต้องไปต่างจังหวัดกับครอบครัว

ดังนั้น ใครมีกล้องระดับเทพ เลนส์เทวดา ก็เตรียมๆไว้หน่อยนะครับ
    ยังไงยังไม่ยืนยันว่าผมต้องไปหรือเปล่า ทางครอบครัวก็ยังไม่ยืนยันเหมือนกัน

ใครมีกล้อง ก็มาอาสาถ่ายรูปไว้ให้อุ่นใจกันก่อนได้เลยนะ
    หรือถึงแม้ว่าวันนั้นผมไปถ่ายให้ ใครจะเอากล้องมาช่วยกันถ่ายก็ไม่ว่ากัน
    จะได้เอามาเลือกรูปที่สวยที่สุดไปลงหนังสือครับ

10. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    จัดให้คร้าบพี่ปอ ยังไงเด๋วเตรียมไปก่อนละกันคับพี่ แต่กล้องไม่ระดับเทพ เลนส์ไม่เทวดาอะคับ 555

11. nutmof

100
    2
    0
    รถเดิม - ไม่เดิม ไม่ว่ากันค่ะ เชิญไปแจมได้เลย ... ยังไงก็อย่างลืมเอาสำเนาบัตรประชาชนไปสำหรับสมัครสมาชิกด้วยเน่อ ...:D

วันนั้นณัฐเตรียมกล้องไปอยู่แล้วแหละ ซึ่งคงเอาอย่างที่ปอว่าไปก่อนคือ หากใครมีก็รบกวนหยิบกล้องมาช่วยกันถ่ายรูปนิดนึง เราจะได้คัดรูปสวยๆ ลงหนังสือค่ะ :D

12. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    จั้ม รับทราบงับ
    รถไม่หล่อ คนขับหล่องับ :cool: หึๆ

13. armyo

armyo New Member Member

29
    0
    0
    อามงับ มิร่าน้อยสีฟ้า สงสัยงานนี้ไม่ไปไม่ได้แว้วคับพึ่งไปโหลดรมาด้วย อิอิ

14. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    :D :D :D

15. Sadtoseeugo

Sadtoseeugo New Member Member

5
    0
    0
    พี่เล็ก รับทราบค่ะ

16. รับทราบครับ

17. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    ไปด้วยคนครับ

18. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    นัส รับทราบครับ

19. nutmof

100
    2
    0
    รับทราบแล้วไม่ไปไม่ได้นะ ... มีเคือง ... :p

ป.ล. นานๆ จะเห็นชื่อนี้ซะที

20. chino

chino New Member Member

10
    0
    0
    ปายด้วยคน..

ได้ฤกษ์เอากะตังค์ไปใช้หนี้พี่เทพแร้วเรา.. :D

21. bennee

bennee New Member Member

35
    1
    0
    อ่ะอ่ะ เบนมิร่าหาดใหญ่อ่า ไปไงอ่าอยากไปด้วยอ่า

22. miratweety

miratweety New Member Member

3
    0
    0
    รับทราบด้วยค่ะ แต่...ไปแป๊บเดียวได้ป่ะ พอดีเปิดร้านอ่ะ สิ้นเดือนด้วยกำลังขายดีเลย จะปิดร้านก็เสียดาย แล้วที่สำคัญขอถ่ายแต่รถนะ คนขอสละสิทธิ์ ... ตอนนี้กำลังอ้วนเลย ไม่จ๋วย....

23. armyo

armyo New Member Member

29
    0
    0
    ไม่ทราบว่าคุณปาล์มเอาไมล์ขาวไปด้วยป่าวคับ ถ้าเอาไปจอง 1 แผ่นนะงับ

24. Dampachiz

359
    1
    0
    รถยังเขรอะอยุเรยๆ ฝนตกๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้