ผมไปดูมาแล้วที่ศูนย์ฮอนด้าตัวใหม่ล่าสุด

การสนทนาใน 'Racing Forum' เริ่มโดย seila4club, 14 มีนาคม 2016

1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    สวัสดีครับ ไม่ได้เจอกันนานหลายปีแล้วครับ ชาว RCW
    ผมไปดูมาแล้วที่ศูนย์ฮอนด้า รถนั้นออกมาแล้ว ดูใหญ่ขึ้นและกว้างด้วย แต่ภายในเท่าเดิมนิดหน่อย น่าสนใจดี แต่เครื่อง 1.5 ยังไม่เข้ามา รออีกเดือนเมษาครับ เพราะ 1.8 ออกไปก่อน ที่หลัง รอ 1.5 เทอร์โบ จะเข้ามาอีก....^_^

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

934
    111
    43
    ถ้าอยากจะมันส์ก็รอ 1.5 Turbo นะ

หวังว่า Civic รุ่นนี้จะปลุกกระแสการตกแต่งทั้งความสวยและความแรงขึ้นมาอีกครั้ง หลังจากเงียบเหงาจากรุ่นที่ผ่านมา

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,190
    129
    63
    ตอนแรกดูแปลก พอเริมคุ้นก็โอเคนะ

4. KoK@KU-MU

KoK@KU-MU New Member Member

16
    0
    0
    สวยๆ :)

แบ่งปันหน้านี้