มีคลิปมือถือโชว์ดริฟท์จากทีม TOYO มาให้ดูนิดนึงครับ พอดีวันนี้ผ่านไปตอนบ่าย3

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย ซิ่ง, 8 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ซิ่ง

ซิ่ง New Member Member

67
    2
    0
    มีคลิปมือถือโชว์ดริฟท์จากทีม TOYO มาให้ดูนิดนึงครับ พอดีวันนี้ผ่านไปตอนบ่าย3

2. ซิ่ง

67
    2
    0
    S 15 เครื่อง SR20 DET จาก HKS ส่งให้มีม้าลงล้อไป drift 350ps ไฟเลยลุกไม่ยอมดับ:eek:

3. ซิ่ง

67
    2
    0
    เห็นมีลงไปdrift 2คัน S15 กับ200สีเขียว
    ถ่ายรูปได้แต่S15 เพราะคัน200จอดตรงที่ มีสาวๆเต้นโชว์ คนเลยมุงแยะ เบียดไม่เข้า
    รูปถ่ายจาก มือถือเลยไม่ค่อยชัด

4. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    วันนี้ไม่ได้ไป เพราะไม่มีเพื่อนไป แอบเซ็ง เล็กน้อย

ปอลอว อดใจไปดูวันเสาร์ดีกว่า

5. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    อ่อ ลืมบอกไป ขอบคุณพี่ซิ่ง มั๊กมาก เลยนะ ที่ยังมีคลิปวีดีโอ+รูปมาฝาก

6. FonNie

214
    3
    0
    พี่ซิ่งค๊า ถ้าไม่เป็นการรบกวน ช่วยส่งคลิปวีดีโอ เข้ามือถือฝนได้มั้ยอ่าส์ พอดีเปิดดูในคอมพ์ไม่ได้ แง้ว แง้ว

7. ซิ่ง

67
    2
    0
    พอดีพี่ไปบุญถาวรบางนา เลยแว๊ปๆเข้าไป เดินเล่น พอไปถึงก็พอดีเขากำลัง จะลงไปโชว์ เลยถ่ายมาได้นิดนึง
    ขอเบอร์โทรจ้า เดี๋ยวส่งไป2คลิปเลย

8. FonNie

214
    3
    0
    เพิ่งรู้นะเนี่ย ว่าวันนี้มีเหตุการณ์ระทึกด้วย ไม่ทราบว่าพี่ซิ่งได้เห็นรึป่าว

9. FonNie

214
    3
    0
    เบอร์ฝนนะค๊า 067865500

10. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    โห้ยย ขอบคุณหลายพี่ซิ่ง ,, แล้วมีหน้าใหม่ๆไปลงกันมั่งมั้ยนั่น ??

พี่กี้ ปิ้ง ไก่ ด้วย ไฟท่วมเลย

11. ซิ่ง

67
    2
    0
    น่าจะเป้นตอน ไฟลุกท่อแล้วไม่ยอมดับของรถคุณกี้ s15 มั้งครับ**คริปที่2 ถ่ายไว้ครับ**
    เพราะผมไปก็พอดีตอนเขากำลังจะลงไปดริฟพอดีเลย ดูตั้งแต่แรกจนดริฟจบ

12. ซิ่ง

67
    2
    0
    ไม่มีเลยครับ เห็น มี 2คันที่ลงไปเองครับ แล้วก็ประกาศว่า 5โมงจะเปิดสนามให้ใช้ฟรีครับ
    แต่เห็น เซฟิโล่กับ200sx Club ไปแยะครับ

13. ซิ่ง

67
    2
    0
    ลองส่งดูแล้วครับฝนส่งไม่ได้ครับ size ใหญ่เกิน
    Message size of 629k exceeds the sending limit of 100k.:(

14. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    กามเล่นสะไฟลุกเลยหรอ
    น่ากลัวอะ

15. FonNie

214
    3
    0
    อ่อ คนละ shot กันอ่ะ พี่ซิ่ง ไม่ใช่ shot ของพี่กี้

ปอลอว ส่งไม่ได้ไม่เป็นไรค๊า เสาร์นี้พี่ซิ่งไปป่ะ ถ้าไปเปิดให้นู๋ดูหน่อยนะค๊า

16. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    แจกเบอร์กันเลยด้วย..อิอิ

17. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    เขาเชิญคลับสองร้อยไปด้วยน่ะครับ เลยมีสองร้อยไปกันเยอะ

แต่ก็ไม่ได้ไป ต้องทำงาน T T

18. RS13

110
    0
    0
    มีถ่ายรูปลงหนังสือกันด้วย ก่อนมิตติ้งอิจฉาจังเลย ตอนรถดีๆไม่มีงานเลยอ่ะ :mad:

19. FonNie

214
    3
    0

ฝนว่า พี่ลี ต้องพิจารณาตัวเองแล้วนะ :D

20. RS13

110
    0
    0
    ว่างั้นเหมือนกัน แต่ก่อนวิ่งเดิมๆให้ถ่ายก็ไม่ถ่ายหรอก...อิอิ..อายเขา :p
    รอดูคราวนี้ก่อน.....สวยแล้วอย่ามาง้อแล้วกัน :D

21. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    ถ้าสวยแล้วสาวๆ ตูมก็แต่งซักทีสิคราบ ผมอยากไปงานแต่งแล้วอะ อิ อิ อยากใส่สูตรกะเค้าบ้าง 5555

22. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    อะไรนะพี่โนชยากแต่ง งาน กรั่กๆ

23. RS13

110
    0
    0
    อยากแต่งเหมือนกันครับ แต่หาเจ้าสาวไม่ได้ซักที
    เพิ่งตัดสูท มาใหม่ด้วย แต่ไม่ใส่สูตร นะโนซ :p

24. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    พี่โนชเค้าเล่นเกม บ่อย ครับ

25. SE3-Peeony

SE3-Peeony New Member Member

12
    0
    0
    เอิ๊กๆ คุณโนชจะทำสูตรอมตะล่ะสิ

rs13

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้